Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi đầu tiên!

Nhà Sản phẩmKết nối nhanh sợi quang

SC APC Kết nối sợi đơn chế độ nhanh để kết thúc hoạt động

SC APC Kết nối sợi đơn chế độ nhanh để kết thúc hoạt động

    • SC APC Fast Single Mode Fiber Connector For Active Termination
    • SC APC Fast Single Mode Fiber Connector For Active Termination
    • SC APC Fast Single Mode Fiber Connector For Active Termination
    • SC APC Fast Single Mode Fiber Connector For Active Termination
    • SC APC Fast Single Mode Fiber Connector For Active Termination
  • SC APC Fast Single Mode Fiber Connector For Active Termination

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Đông
    Hàng hiệu: Quality or QY
    Chứng nhận: IEC or ISO9001 2015
    Số mô hình: Cáp quang SC kết nối nhanh

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 chiếc SC APC Kết nối nhanh sợi quang
    Giá bán: USD 0.3~0.5USD/PCS
    chi tiết đóng gói: Chi tiết gói: 45 X 25 X 24 CM: (1000 CÁI)
    Thời gian giao hàng: 7 ngày làm việc
    Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union, PAYPAL
    Khả năng cung cấp: 20000 Piece mỗi tuần SC UPC Kết nối sợi quang nhanh
    Tiếp xúc
    Chi tiết sản phẩm
    Tên sản phẩm: Đầu nối cáp quang SC Kích thước sản phẩm: 60x9x7mm
    IL: 0,3dB (Tối đa: 0,5dB) Ứng dụng: Mạng FTTH FTTB FTTX
    Connector Typefunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePa: SC / APC Kết nối: Kết nối nhanh SC APC
    Loại sợi: SM Thời gian dẫn: 3 - 7 ngày làm việc
    Điểm nổi bật:

    sc fiber optic connector

    ,

    field assembly connector

    SC APC Kết nối sợi đơn chế độ nhanh để kết thúc hoạt động

     

    1.Mô tả

     

    Đầu nối nhanh được nhúng sợi quang, để đảm bảo mặt đánh bóng gốm được kiểm soát, bán kính của độ cong, bù đỉnh, chiều cao chiếu bề mặt sợi quang và khối gốm
     

    Việc sử dụng độ đồng tâm cao của sợi nhúng ferrule gốm đảm bảo tổn thất chèn thấp và tổn thất cao độ chính xác hiệu suất quang của rãnh chữ V được cắt trên cơ chế khóa trượt tại chỗ cố định với các sợi có Rãnh chữ V của lõi sợi trung tâm kết hợp lõi sợi chính xác với kem phù hợp với chiết suất phù hợp có thể đảm bảo kết nối nhanh chóng với độ ổn định cao và hiệu suất cao sợi trần, lớp phủ, bím tóc, da gấp bốn lần.

     

     

    2.Tính năng

     

    Sơ khai sợi cài đặt 1.Factory

    2.Mất chèn thấp

    3. Nhanh chóng và dễ dàng chấm dứt sợi trong lĩnh vực này.

    4. Khuyến khích chiều dài vượt quá cáp và splicest Storage

    5.Có hiệu quả 6. Áp dụng cho cáp thả kiểu cánh cung và cáp trong nhà 2.0 / 3.0, cáp viễn thông

     

    3.Đặc điểm

     

     

    Thông số kỹ thuật kết nối nhanh
    Chế độ SM MM
    đánh bóng UPC APC  
    Mất chèn ≤0,2dB điển hình
    Tối đa .50,5dB
    Mất mát trở lại DB50dB ≥55dB ≥35dB
    Khả năng thay thế lẫn nhau .20,2dB
    Lặp lại ≤0.1dB
    Độ bền .20,2dB (giao phối 1000 lần)
    Sức căng > 10kg
    Nhiệt độ 0,2dB (-40 + 85 duy trì 100 giờ)
    Độ ẩm 0,2dB (+ 25 + 65 93 RH100 giờ)

     

     

    4.Ứng dụng

     

    1). 1). CATV CATV

    2). 2). Active device termination Chấm dứt thiết bị hoạt động

    3). 3). Telecommunication networks Mạng viễn thông

    4).Mạng cục bộ (LAN)

    5).Mạng xử lý dữ liệu

    6).Thiết bị kiểm tra

    7).Cài đặt tiền đề

    số 8).Mạng diện rộng (WAN)

     

     

    5. Đóng gói

     

    Đầu nối nhanh sợi quang nên được đóng gói trước khi chúng ra ngoài. Và đóng gói
    yêu cầu và dấu hộp phải đáp ứng đặc điểm kỹ thuật của GT / T3873-1993.

     

    SC APC Kết nối sợi đơn chế độ nhanh để kết thúc hoạt động 0

     

     

     

     

    Chi tiết liên lạc
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    Người liên hệ: Mr. Patrick Zhao

    Tel: +8618046902377

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
    Tel:+86--18046902377
    Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.