Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi đầu tiên!

Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi sợi quang

Bộ kết nối mặt bích SC UPC Bộ chuyển đổi sợi quang Chèn thấp 0,2dB Màu xanh lam

Bộ kết nối mặt bích SC UPC Bộ chuyển đổi sợi quang Chèn thấp 0,2dB Màu xanh lam

    • SC UPC Flange Connector Optic Fiber Adapter Low Insertion 0.2dB Blue Color
    • SC UPC Flange Connector Optic Fiber Adapter Low Insertion 0.2dB Blue Color
    • SC UPC Flange Connector Optic Fiber Adapter Low Insertion 0.2dB Blue Color
  • SC UPC Flange Connector Optic Fiber Adapter Low Insertion 0.2dB Blue Color

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Đông
    Hàng hiệu: QualitY or QY
    Chứng nhận: ISO90012015, SGS
    Số mô hình: QADSC-002

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 đơn đặt hàng minium
    Giá bán: 0.08usd-0.55usd
    chi tiết đóng gói: Túi PE hoặc gói tùy chỉnh & thùng
    Thời gian giao hàng: 7 ngày làm việc
    Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union, PAYPAL
    Khả năng cung cấp: 50000 chiếc mỗi ngày
    Tiếp xúc
    Chi tiết sản phẩm
    Tên sản phẩm: Bộ chuyển đổi SC nắp nhựa đơn bộ điều hợp sợi quang Kiểu: Singlemode
    đánh bóng: APC Màu sắc: Màu xanh / màu be / màu xanh lá cây
    mất chèn: .20,2dB Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ + 75oC
    Vật liệu nhà ở: Nhựa Sự bảo đảm: 1 năm
    Điểm nổi bật:

    optical cable adapter

    ,

    optical cable coupler

    Đầu nối mặt bích SC UPC chèn thấp Bộ điều hợp cáp quang 0,2dB màu xanh

     

    Sự miêu tả:

    Fiber optic adapter is also called fiber optic coupler. Bộ chuyển đổi sợi quang còn được gọi là khớp nối sợi quang. It contains the interconnect sleeve, that holds the two ferrules together.It is used to provide a cable to cable fiber connection. Nó chứa tay áo kết nối, giữ hai ferrules với nhau. Nó được sử dụng để cung cấp một cáp kết nối cáp.Sản phẩm rất đa dạng, bao gồm FC, SC, ST, LC, MTRJ, cũng như thực hiện chuyển giao lẫn nhau như: ST-SC, FC-ST, được sử dụng rộng rãi trong khung phân phối quang (ODF), sợi quang thiết bị thông tin liên lạc, thiết bị, tính năng ổn định và đáng tin cậy.

     

     

    Đặc tính:

    Loại 1, LC / SC / FC / ST Tùy chọn

    2, UPC hoặc APC Tùy chọn

    2, SM hoặc MM Tùy chọn

    3, Có / Không có mặt bích Tùy chọn

    4, Simplex, duplex hoặc Quad tùy chọn

    5, Tay áo Zirconia,Thiết kế nhỏ gọn

    6, Mất chèn thấp, Mất lợi nhuận cao

    7, Tuân thủ tiêu chuẩn IEC, Telcordia GR 326 và JIS

     

    Ứng dụng:

    CATV

    Mạng viễn thông

    Thiết bị kiểm tra

    Mạng cục bộ (LAN)

    Mạng xử lý dữ liệu

     

     

    Thông số kỹ thuật

    Chế độ đơn đa chế độ

    Mất chèn

    .20.2db

    Cắm và rút lực (g / f)

    200-600

    Độ bền

    cắm và rút 1000 lần

    Nhiệt độ hoạt động

    -45 t + 75 ° C

     

     

     

    Bộ kết nối mặt bích SC UPC Bộ chuyển đổi sợi quang Chèn thấp 0,2dB Màu xanh lam 0

     

    Chi tiết liên lạc
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    Người liên hệ: Mr. Patrick Zhao

    Tel: +8618046902377

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
    Tel:+86--18046902377
    Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.