Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi đầu tiên!

Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi sợi quang

Bộ điều hợp sợi quang LC UPC đơn Chế độ hoạt động Bước sóng 1260nm

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang chiến thuật giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang chiến thuật giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ điều hợp sợi quang LC UPC đơn Chế độ hoạt động Bước sóng 1260nm

Trung Quốc Bộ điều hợp sợi quang LC UPC đơn Chế độ hoạt động Bước sóng 1260nm nhà cung cấp
Bộ điều hợp sợi quang LC UPC đơn Chế độ hoạt động Bước sóng 1260nm nhà cung cấp Bộ điều hợp sợi quang LC UPC đơn Chế độ hoạt động Bước sóng 1260nm nhà cung cấp Bộ điều hợp sợi quang LC UPC đơn Chế độ hoạt động Bước sóng 1260nm nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ điều hợp sợi quang LC UPC đơn Chế độ hoạt động Bước sóng 1260nm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Đông Quan Trung Quốc
Hàng hiệu: QualitY or QY
Chứng nhận: ISO90012015
Số mô hình: QADLCW-103

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 đơn đặt hàng minium
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE hoặc gói tùy chỉnh & thùng
Thời gian giao hàng: 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union, PAYPAL
Khả năng cung cấp: 50000 chiếc mỗi ngày
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Loại trình kết nối: LC Mất chèn: .20,2dB
Chứng nhận: ISO9001: 2015 Vật chất: Nhựa
Nhiệt độ hoạt động: -40 đến +85 độ Số mô hình: QADLCW-101
Kiểu: Chế độ hình sin ứng dụng: FTTH

Bộ chuyển đổi song công Lc Upc Bộ điều hợp sợi quang tay áo cho FTTH

Màu: xanh
Đánh bóng: upc
Mất chèn: <0,2dB
Nhiệt độ hoạt động: -4 ° đến 158 ° F (-20 ° đến + 70 ° C)
Đếm sợi: Simplex
Chế độ sợi hoặc lõi: OS1 9/125
Khớp nối giữa: Đầu nối A (LC) - Đầu nối B (LC)

Bộ điều hợp sợi quang tham gia kết nối riêng biệt. Chúng được lắp ráp trong các bảng và cho phép kết nối bím tóc với dây buộc. Đối với mỗi loại đầu nối có loại bộ chuyển đổi tương đương.

Nói chung, có 2 loại ống lót thẳng hàng trong một bộ chuyển đổi - đồng phosphor cho multimode và gốm cho singlemode. bộ điều hợp si hoàn toàn hỗ trợ và khóa các đầu nối với nhau trong hộp phân phối.

Ứng dụng:

- Kết nối các thiết bị quang học hoặc thụ động / phụ kiện quang thông qua dây hoặc bím tóc

Thành phần vật liệu:

- Bu lông gốm thường có màu trắng và đường kính danh nghĩa là 2,5 mm;

- Đánh bóng móc cho APC hoặc PC hoặc UPC;

- Áo khoác nhựa nhiệt dẻo màu xanh lá cây (SM / APC) hoặc xanh dương (SM / PCUPC) hoặc nâu (MM); - Áo khoác kim loại để khóa dây hoặc đuôi lợn bằng yếu tố lực kéo để ngăn chặn các chuyển động và uốn cong không mong muốn trong sợi, làm giảm nó;

- Boot hoặc Boot làm bằng nhựa mềm có màu xanh lá cây (APC) hoặc xanh dương (PC / UPC) hoặc nâu (MM-SC);

loại trình kết nối FC, SC, ST, LC, MPO, v.v.
Bước sóng hoạt động 1260nm-1650nm
Mất chèn 0,2dB, tối đa 0,3dB
Mất mát trở lại PC≥45dB, UPC≥50dB, APC≥65dB
Trao đổi y ≤0,20dB
Rung 10-60Hz, 1,5mm ≤0.10dB
Độ bền kéo 0.10dB (0-15Hg, ngoại trừ .90.9mm)
Thời gian cắm > 1000 (Thời gian), .20,20dB
Nhiệt độ bảo quản -40 ° C ~ + 85 ° C
Nhiệt độ hoạt động -40 ° C ~ + 85 ° C
Độ ẩm tương đối 95%, (+ 25 ° C ~ + 65 ° C, sau 100 giờ)

Chi tiết liên lạc
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

Người liên hệ: Carro Ji

Tel: 0086-13712451771

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)