products

Nhà sản xuất Trung Quốc FTTH Field Quick Assembly Quick Connector SC APC Fast Connector

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Đông Quan, Trung Quốc
Hàng hiệu: QualitY or QY
Chứng nhận: ISO9001
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 đơn đặt hàng minium
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Túi PE hoặc gói tùy chỉnh & thùng
Thời gian giao hàng: 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union, PAYPAL
Khả năng cung cấp: 5000 chiếc mỗi ngày
Thông tin chi tiết
Loại sản phẩm: Đầu nối nhanh SC Upc Màu sắc: Màu xanh da trời
mất chèn: ≤0,3dB Mất mát trở lại: 50dB
Lặp lại: ≤0.1dB Độ bền: ≥ 1000 lần
Nhiệt độ hoạt động: -25 ° C ~ + 70 ° C Chứng nhận: ISO9001,RoHS,CE
Điểm nổi bật:

sc fiber optic connector

,

fiber optic quick connector


Mô tả sản phẩm

Nhà sản xuất Trung Quốc FTTH Field Quick Assembly Quick Connector SC APC Fast Connector

 

Nhà sản xuất Trung Quốc FTTH Field Quick Assembly Quick Connector SC APC Fast Connector 0

Tổng quat

 

Các đầu nối một mảnh SC của QY được thiết kế để kết thúc nhanh chóng và dễ dàng tại chỗ hoặc trong nhà máy.Phạm vi SC bao gồm các tùy chọn Multimode và Singlemode bao gồm tất cả các màu - tùy chọn Beige, Aqua, Violet, Blue và Green cho tất cả các loại sợi quang Multimode và Singlemode & APC.Tất cả các đầu nối đều có men gốm Zirconia chính xác được nung trước để đánh bóng nhanh chóng.

 

 

Đặc trưng

  • ROHS, tuân thủ CE

  • Độ tin cậy cao

  • Mất lợi nhuận thấp do đánh bóng APC

  • Dễ dàng cài đặt nhờ đầu nối SC

  • Truyền dữ liệu hiệu quả

  • Hiệu suất quang học đáng tin cậy

 

 

Ứng dụng

  • Mạng phân phối cáp quang

  • Mạng cáp quang đến gia đình (FTTH)

  • Hiệu suất ổn định và đáng tin cậy cao

  • Thiết kế và công nghệ có tỷ lệ thành công cao

  • Khả năng kết thúc có thể tái sử dụng (lên đến 5x)

  • Tiết kiệm thời gian

 

 

Sự chỉ rõ

 

 

Tên mục

 

Đơn vị

 

SC /Umáy tính Trường có thể cài đặt Tư nối

Hạng S (Tiêu chuẩn)

Hạng P (Premium)

Loại sợi

ừm

9/125

9/125 (Corning)

Đánh bóng

---

UPC

Mất đoạn chèn

dB

≤0,5

≤0,3

Trả lại mất mát

dB

≥45

≥50

Tính lặp lại

dB

≤0,1

Khả năng hoán đổi cho nhau

dB

≤0,2

Nhiệt độ hoạt động.

-25 ~ +70

Độ bền

lần

≥1,000

Khả năng tái sử dụng

lần

≥5

Sức căng

N

≥50

 

Chi tiết liên lạc
Yvonne Xie

Số điện thoại : +8618002693917

WhatsApp : +8618046902377