Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi đầu tiên!

Nhà Sản phẩmDây cáp quang

Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR

Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR

    • OM3 Multimode Cable LC Duplex Patch Cord PVC LSZH Material Customized Length
  • OM3 Multimode Cable LC Duplex Patch Cord PVC LSZH Material Customized Length

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Đông Quan Trung Quốc
    Hàng hiệu: QualitY or QY
    Chứng nhận: ISO90012015, SGS
    Số mô hình: UPC QPCLC

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 cái để đặt hàng minium
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: Túi PE hoặc gói tùy chỉnh & thùng
    Thời gian giao hàng: 8-12 ngày làm việc
    Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union, PAYPAL
    Khả năng cung cấp: Dây vá 2000 mảnh mỗi ngày
    Tiếp xúc
    Chi tiết sản phẩm
    Tên: Dây cáp quang LC Kết nối: LC song công
    RL: <0,3dB Vật chất: PVC LSZH
    Màu sắc: Cáp thủy Chiều dài: 1m 2m 3 m hoặc tùy chỉnh
    Chất xơ: Đa chế độ OM3 Cáp OD: 2.0mm 3.0mm
    Điểm nổi bật:

    fiber optic patch cables

    ,

    single mode patch cord

    OM3 cáp multimode LC dây song công PVC, Dây cáp quang LSZH
     

    Mô tả sản phẩm

     

    • 3 mét, LC / PC-ST / PC, Song công, OM3, Đa chế độ, 50/125
    • Tương thích với tất cả các thiết bị và đầu nối cáp quang tiêu chuẩn
    • Đầu nối gốm đảm bảo mất tín hiệu thấp và độ tin cậy cao

     
    Đặc trưng
    - Kiểu kết nối: FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU, E2000, MPO, DIN, D4, SMA
    - Ferrule End-face: PC, UPC, APC
    - Loại lõi: Chế độ đơn (SM: 9 / 125um), Đa chế độ (MM: 50 / 125um hoặc 62,5 / 125um)
    - Số lượng cáp: Simplex, song công hoặc tùy chỉnh
    - Đường kính cáp: 3.0mm, 2.0mm, 0.9mm
    - Chiều dài cáp: 1, 2, 3 mét hoặc tùy chỉnh
     
    Lợi thế
    1. Nhà sản xuất chuyên nghiệp, đã kiểm tra 100%.
    2. Giải pháp khách hàng trong ngày, không phải tuần
    3. Dịch vụ nồng nhiệt với sự quan tâm cẩn thận
    4. Có thể cung cấp yêu cầu cụ thể của bạn trong vòng 24 giờ
    5. Tiết kiệm nhiều chi phí, mang lại nhiều lợi ích hơn cho khách hàng để mở rộng kinh doanh
    We have been 12 years experience in this field. Chúng tôi đã có 12 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực này. We are the prefessional supplier that you can trust Chúng tôi là nhà cung cấp chuyên nghiệp mà bạn có thể tin tưởng
     
    Sự chỉ rõ

     

    Mục Đơn vị Dây cáp quang LC / SC / FC / ST
    SM MM
    Đường kính sợi ừm 9/125 65,5 / 125 50/125
    Đánh bóng   máy tính UPC APC máy tính máy tính
    Mất chèn dB .20.2 .150,15 .20.2 .10.1 .10.1
    Mất mát trở lại dB ≥45 50 ≥60 - -
    Kiểm tra chèn-kéo dB .20.2 .20.2 .30.3 .150,15 .150,15
    Khả năng thay thế lẫn nhau dB .10.1 .10.1 .150,15 .10.1 .10.1
    Phạm vi nhiệt độ -40 ~ + 80
    Độ bền (1 / Matings) ≥500
    Độ bền kéo (N) ≥90 (Φ3.0), ≥70 (Φ2.0), .90.9
    Chất xơ 9 / 125um, 50 / 125um, 62,5 / 125um, ect
    Đường kính 0,9mm 2.0mm, 3.0mm, v.v.
    Lõi Simplex, duplex, 4 lõi, 6 lõi, 8 lõi, 12 lõi, v.v.

     
     

     

    Chi tiết liên lạc
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    Người liên hệ: Mr. Patrick Zhao

    Tel: +8618046902377

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
    Tel:+86--18046902377
    Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.