Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi đầu tiên!

Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi sợi quang

SC FC ST LC MU Bộ điều hợp sợi quang nam / nữ với ống bọc Zirconia

SC FC ST LC MU Bộ điều hợp sợi quang nam / nữ với ống bọc Zirconia

    • SC FC ST LC MU male / female Fiber Optic Adapters with Zirconia Sleeve
  • SC FC ST LC MU male / female Fiber Optic Adapters with Zirconia Sleeve

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Đông Quan Trung Quốc
    Hàng hiệu: QualitY or QY
    Chứng nhận: ISO90012015
    Số mô hình: QADFC-201

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 đơn đặt hàng minium
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: SC FC ST LC MU Bộ điều hợp sợi quang nam / nữ với ống bọc Zirconia
    Thời gian giao hàng: 7 ngày làm việc
    Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
    Khả năng cung cấp: 25000 chiếc mỗi tuần
    Tiếp xúc
    Chi tiết sản phẩm
    Người mẫu Numbe: Bộ điều hợp sợi quang FC Loại trình kết nối:: FC
    Kích cỡ gói:: 46 X 33 X 23 CM: (5000 CÁI) Mất chèn:: <0,2DB
    Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ + 75 độ Màu mũ: Màu đỏ
    Chất liệu tay áo: Zirconia Số kênh:: Đơn giản
    Điểm nổi bật:

    optical fiber coupler

    ,

    optical cable coupler

    SC FC ST LC MU Bộ điều hợp sợi quang nam / nữ với ống bọc Zirconia

    Bộ điều hợp sợi quang (còn được gọi là vách ngăn) được sử dụng để nối hai sợi cáp quang với nhau.
    Chúng có sẵn để sử dụng với cáp patch singlemode hoặc multimode.

    Loại: FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ và Hybrid

    * Đơn giản và song công

    * Tuân thủ tiêu chuẩn IEC874-14 & IEC874-19 và NTT tương thích

    * Tất cả các bộ phận tuân thủ RoHS

    * Tay áo Zirconia hoặc tay áo bằng đồng Phosphor

    * Đáp ứng tuân thủ JIS5974 và Bellcore-GR-CORE

     

    Đặc tính:

    Loại 1, LC / SC / FC / ST
    2, UPC hoặc APC Tùy chọn
    Tùy chọn 2, SM hoặc MM
    3, Có / Không có mặt bích Tùy chọn
    4, Simplex, duplex hoặc Quad tùy chọn
    5, Tay áo Zirconia, Thiết kế nhỏ gọn.
    6, Mất chèn thấp, Mất lợi nhuận cao
    7, Tuân thủ tiêu chuẩn IEC, Telcordia GR 326 và JIS


    Bộ điều hợp cáp quang giao phối cho phép người dùng ghép từ một loại đầu nối với loại khác. Bộ điều hợp sợi quang LC / SC / FC / ST bao gồm một thân ngoài bằng polymer / kim loại và lắp ráp bên trong được trang bị một cơ chế căn chỉnh chính xác. Bộ điều hợp quang LC / ST / SC / LC có độ chính xác được chế tạo và sản xuất theo yêu cầu kỹ thuật. Sự kết hợp giữa tay áo bằng đồng / gốm đồng và vỏ polymer đúc chính xác cung cấp hiệu suất cơ học và quang học lâu dài nhất quán.

    Quy mô nhà máy:
    Tổng diện tích: 8000 mét vuông
    Lịch sử nhà máy: 10 năm
    Nhân viên sản xuất: 60 đến 100
    Nhân viên QC: 10 đến 12
    Nhân viên R & D: 5 đến 10

    Giấy chứng nhận:
    ISO 9001: 2015
    Sê-ri
    RoHS
    CE

    Khả năng hậu cần:
    Sắp xếp các hậu cần hỗn hợp cho giao hàng Bầu cử như bằng đường hàng không và đường biển,
    hơn 10 năm kinh nghiệm để sắp xếp hậu cần.

    Đặc trưng;
    Độ đồng đều tốt và mất chèn thấp
    Mất phân cực thấp
    Ổn định môi trường tuyệt vời
    Cơ khí tuyệt vời
    Ổn định

    Thời gian giao hàng:
    Thời gian chuẩn bị vật liệu: 3 ngày (hoặc hàng tồn kho)
    Thời gian sản xuất & lắp ráp 7 ngày
    Thời gian kiểm tra và đóng gói: 2 ngày
    Tổng thời gian giao hàng: 12 ngày trong 20.000 chiếc
    cho thời gian giao hàng an toàn.
    Việc giao hàng nhanh hơn có thể được thương lượng.

    Các ứng dụng:
    Gói 1. Chế độ truyền không đồng bộ (ATM) cho 5000 CÁI:
    2. Mạng quang tích cực (PON) Kích thước gói kết nối nhanh: 45 X 25 X 24 CM
    3. Bộ điều hợp cáp quang đến nhà (FTTH) Kích thước gói: 46 X 33 X 23 CM
    4. Mạng khu vực địa phương (LAN)
    Truyền hình 5.Cable (CATV)
    6. Thiết bị tốt nhất

    Chi tiết liên lạc
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    Người liên hệ: Mr. Patrick Zhao

    Tel: +8618046902377

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
    Tel:+86--18046902377
    Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.