Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

 

Dongguan Qingying Industry Co, Ltd

 

Chất lượng và danh tiếng đi đầu!

 

 

Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi sợi quang

Đầu nối SC mặt bích 0,2dB Bộ chuyển đổi cáp quang SC UPC APC đơn chế độ / bộ ghép nối sợi quang

Đầu nối SC mặt bích 0,2dB Bộ chuyển đổi cáp quang SC UPC APC đơn chế độ / bộ ghép nối sợi quang

    • 0.2dB flange SC connector Single mode SC UPC APC  Fiber Optic Adapter / fiber optic coupler
    • 0.2dB flange SC connector Single mode SC UPC APC  Fiber Optic Adapter / fiber optic coupler
    • 0.2dB flange SC connector Single mode SC UPC APC  Fiber Optic Adapter / fiber optic coupler
  • 0.2dB flange SC connector Single mode SC UPC APC  Fiber Optic Adapter / fiber optic coupler

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Đông Quan Trung Quốc
    Hàng hiệu: QualitY or QY
    Chứng nhận: ISO90012015
    Số mô hình: QY JJTP016

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 đơn đặt hàng minium
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: Bộ chuyển đổi sợi quang Singlemode SC UPC APC với túi PE bằng sắt đàn hồi hoặc gói tùy chỉnh & t
    Thời gian giao hàng: 7 ngày làm việc
    Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
    Khả năng cung cấp: 250000 chiếc mỗi tuần Mua trực tiếp từ nhà sản xuất Trung Quốc SC APC SX Bộ chuyển đổi sợi quang
    Tiếp xúc
    Chi tiết sản phẩm
    Loại trình kết nối:: SC APC UPC Kích cỡ gói:: 46 X 33 X 23 CM: (5000 CÁI)
    Mất chèn:: <0,2dB Độ bền:: > 1000 lần giao phối
    Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ + 75 độ Màu sắc: Màu xanh xanh
    Chất liệu tay áo: Zirconia Số kênh:: Đơn giản
    Điểm nổi bật:

    optical cable adapter

    ,

    optical fiber coupler

    Đầu nối SC mặt bích 0,2dB Bộ chuyển đổi cáp quang SC UPC APC đơn chế độ / bộ ghép nối sợi quang

    Bộ điều hợp sợi quang (còn được gọi là vách ngăn) được sử dụng để nối hai sợi cáp quang với nhau.
    Chúng có sẵn để sử dụng với cáp vá một chế độ hoặc đa chế độ.

     
    Chọn loại phù hợp theo mối nối của đầu nối hoạt động sợi quang.

    trên kỹ thuật để đảm bảo chất lượng tốt nhất, cường độ cao và ổn định.
     

     

    SC APC cho PCB

    Mất đoạn chèn

    ≤0,2dB

    Độ bền

    ≤0,2dB sau 1000 vòng

    Nhiệt độ hoạt động

    -25 ℃ ~ 75 ℃

    Nhiệt độ bảo quản

    -40 ℃ ~ 80 ℃

     
    Đặc trưng
    ♦ Suy hao chèn thấp;
    ♦ Khả năng lặp lại và thay thế cho nhau tốt;
    ♦ Môi trường ổn định tốt.

     
    Ứng dụng
    Mạng kết nối sợi quang, truyền dữ liệu,
    test Equitments, LAN, CATV.

     
    Thông tin đặt hàng
    Ví dụ: LC-PC-SM-DX-loại không có tai-Nhựa
    Loại đầu nối: FC, SC, LC, ST, MPO, MTRJ, MU, E2000, D4, DIN, SMA
    Ferrule Mặt cuối: PC, UPC, APC

    Loại lõi:
     
    Chế độ đơn (SM: 9 / 125μm),
    Đa chế độ (MM: 50 / 125μm hoặc 62,5 / 125μm)
    Cấu trúc / Chất liệu:
     
    “DX” nghĩa là Song công, “SX” nghĩa là Đơn giản;
    có loại có tai, loại không có tai;
    hợp kim đồng, hợp kim kẽm, nhựa.

     

    Quy mô nhà máy:
    Tổng diện tích của: 8000 mét vuông
    Lịch sử nhà máy: 10 năm
    Nhân viên sản xuất: 60 đến 100
    Nhân viên QC: 10 đến 12
    Nhân viên R&D: 5 đến 10

    Chứng chỉ:
    ISO9001: 2015
    SGS
    RoHS
    CE

    Khả năng hậu cần:
    Sắp xếp hậu cần hỗn hợp cho việc chuyển phát Bầu cử bằng Đường hàng không và Đường biển,
    kết thúc 10 kinh nghiệm nhiều năm để sắp xếp hậu cần.

    Đặc trưng;
    Tính đồng nhất tốt và tổn thất chèn thấp
    Tổn thất phụ thuộc phân cực thấp
    Môi trường ổn định tuyệt vời
    Cơ khí tuyệt vời
    Ổn định

    Thời gian giao hàng:
    Thời gian chuẩn bị nguyên liệu: 3 ngày (hoặc hàng tồn kho)
    Thời gian sản xuất & lắp ráp 7 ngày
    Thời gian kiểm tra & đóng gói: 2 ngày
    Tổng thời gian giao hàng: 12 ngày trong 20.000 chiếc
    cho thời gian giao hàng an toàn.
    Giao hàng nhanh hơn có thể được thương lượng.

    Các ứng dụng:
    1. Gói Chế độ Truyền không Đồng bộ (ATM) cho 5000 cái :
    2. Mạng quang thụ động (PON) Kích thước gói đầu nối nhanh: 45 X 25 X 24 CM
    3. Cáp quang đến nhà (FTTH) Bộ chuyển đổi sợi quang Kích thước gói: 46 X 33 X 23 CM
    4. Mạng cục bộ (LAN)
    5. Truyền hình cáp (CATV)
    6. Thiết bị kiểm tra

    Đầu nối SC mặt bích 0,2dB Bộ chuyển đổi cáp quang SC UPC APC đơn chế độ / bộ ghép nối sợi quang 0

    Chi tiết liên lạc
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    Người liên hệ: Mr. Patrick Zhao

    Tel: +8618046902377

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
    Tel:+86--18046902377
    Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.