Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi đầu tiên!

Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi sợi quang

QADSCDXW-009 SC UPC Bộ chuyển đổi sợi quang hai chế độ đơn cho liên lạc Huawei

QADSCDXW-009 SC UPC Bộ chuyển đổi sợi quang hai chế độ đơn cho liên lạc Huawei

    • QADSCDXW-009 SC UPC Single Mode Duplex Fiber Optic Adapter For Huawei Communication
  • QADSCDXW-009 SC UPC Single Mode Duplex Fiber Optic Adapter For Huawei Communication

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Đông
    Hàng hiệu: QualitY or QY
    Chứng nhận: ISO90012015
    Số mô hình: QADSCDXW-009

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 đơn đặt hàng minium
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: Túi PE hoặc gói tùy chỉnh & thùng
    Thời gian giao hàng: 1-7 ngày làm việc
    Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
    Khả năng cung cấp: <body> 250000 chiếc mỗi tuần bộ điều hợp apc sc với chân kim loại được sử dụng cho bảng mạch PCB IL
    Tiếp xúc
    Chi tiết sản phẩm
    Người mẫu Numbe: SC UPC - Bộ điều hợp sợi SC UPC Mất chèn:: <0,2dB
    Màu: Màu xanh da trời Chất liệu tay áo: Tay áo Zirconia
    Số kênh:: Đơn giản hoặc song công ứng dụng: FTHX FTTH
    Vật liệu nhà ở: nhà nhựa Vật chất: PBT
    Điểm nổi bật:

    optical cable adapter

    ,

    optical cable coupler

    SC UPC Bộ điều hợp quang kép song công cho giao tiếp Huawei

    Sự miêu tả:

    Bộ chuyển đổi sợi quang còn được gọi là khớp nối sợi quang. Nó chứa tay áo kết nối, giữ hai ferrules với nhau. Nó được sử dụng để cung cấp một cáp kết nối cáp. Sản phẩm rất đa dạng, bao gồm FC, SC, ST, LC, MTRJ, cũng như thực hiện chuyển giao lẫn nhau như: ST-SC, FC-ST, được sử dụng rộng rãi trong khung phân phối quang (ODF), sợi quang thiết bị truyền thông -optic, thiết bị, tính năng ổn định và đáng tin cậy.

    Đặc tính:

    Loại 1, LC / SC / FC / ST

    2, UPC hoặc APC Tùy chọn

    Tùy chọn 2, SM hoặc MM

    3, Có / Không có mặt bích Tùy chọn

    4, Simplex, duplex hoặc Quad tùy chọn

    5, Tay áo Zirconia, Thiết kế nhỏ gọn.

    6, Mất chèn thấp, Mất lợi nhuận cao

    7, Tuân thủ tiêu chuẩn IEC, Telcordia GR 326 và JIS

    Ứng dụng:

    CATV

    Mạng viễn thông

    Thiết bị kiểm tra

    Mạng cục bộ (LAN)

    Mạng xử lý dữ liệu

    Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm

    Tham số Đơn vị LC, SC, FC, ST
    SM MM
    máy tính UPC APC máy tính
    Mất chèn (Điển hình) dB .20.2 .20.2 .20.2 .20.2
    Trao đổi dB .20.2
    Lặp lại dB .20.2
    Độ bền Thời gian > 1000
    Nhiệt độ hoạt động ° C -40 ~ 75
    Nhiệt độ bảo quản ° C -45 ~ 85


    Chi tiết liên lạc
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    Người liên hệ: Mr. Patrick Zhao

    Tel: +8618046902377

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
    Tel:+86--18046902377
    Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.