Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi đầu tiên!

Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi sợi quang

Singlemode / Multimode SC To SC Simplex Coupler Không có bộ điều hợp sợi quang mặt bích

Singlemode / Multimode SC To SC Simplex Coupler Không có bộ điều hợp sợi quang mặt bích

    • Singlemode / Multimode SC To SC Simplex Coupler Without Flange optic fiber adapter
  • Singlemode / Multimode SC To SC Simplex Coupler Without Flange optic fiber adapter

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Đông
    Hàng hiệu: QualitY or QY
    Chứng nhận: ISO90012015
    Số mô hình: QADSC-012

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 đơn đặt hàng minium
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: Chi tiết gói: 45 X 25 X 24 CM: (1000 CÁI)
    Thời gian giao hàng: 7 ngày làm việc
    Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union, PAYPAL
    Khả năng cung cấp: 50000 chiếc mỗi ngày
    Tiếp xúc
    Chi tiết sản phẩm
    Tên: SC QUẢNG CÁO thương hiệu: Chất lượng
    Nhà sản xuất: Chế độ: Chế độ đơn
    Chèn thấp: 0,2dB Miễn phí mẫu:
    Măng xông: gốm sứ Kiểu của chúng tôi: QADSC-012
    Điểm nổi bật:

    optical cable adapter

    ,

    optical cable coupler

    Singlemode / Multimode SC To SC Simplex Coupler Không có bộ điều hợp sợi quang mặt bích

    Chúng ta là ai?

    1. Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành công nghiệp kết nối quang.
    2. Tiếp tục tăng 50% trong 5 năm liên tiếp .
    3. Doanh thu hàng năm ước tính là 50 triệu USD .
    4. Tỷ lệ doanh thu của nhân viên dưới 4%, mối quan hệ tỷ lệ giữa tính chuyên nghiệp và tình trạng làm việc.
    5 . Hệ thống quy trình QC chuyên nghiệp để đảm bảo chất lượng sản phẩm.
    7. 3.000 trường hợp thành công của khách hàng, tỷ lệ hài lòng là hơn 97%.

    Sự miêu tả

    Bộ điều hợp sợi quang (còn được gọi là vách ngăn) được sử dụng để nối hai sợi cáp quang với nhau.
    Chúng có sẵn để sử dụng với cáp patch singlemode hoặc multimode.

    Đặc trưng

    Loại LC / SC / FC / ST Tùy chọn

    Tùy chọn UPC hoặc APC

    Tùy chọn SM hoặc MM

    Có / Không có mặt bích Tùy chọn

    Tùy chọn Simplex, duplex hoặc Quad

    Tay áo Zirconia, Thiết kế nhỏ gọn.

    tên sản phẩm Bộ chuyển đổi sợi quang
    Thể loại Song công
    Chèn mất .20,2dB
    Lặp lại ≤0.1dB
    Khả năng thay thế lẫn nhau .20,2dB
    Độ bền > 1000 lần
    Nhiệt độ làm việc -25 ° C ~ + 70 ° C
    Nhiệt độ bảo quản -25 ° C ~ + 70 ° C

    Chi tiết liên lạc
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    Người liên hệ: Mr. Patrick Zhao

    Tel: +8618046902377

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
    Tel:+86--18046902377
    Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.