Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi đầu tiên!

Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi sợi quang

Bộ chuyển đổi sợi quang nhựa SC - SC Singlemode Simplex SC UPC APC

Bộ chuyển đổi sợi quang nhựa SC - SC Singlemode Simplex SC UPC APC

    • Plastic Fiber Optic Adapter SC - SC Singlemode Simplex SC UPC APC
    • Plastic Fiber Optic Adapter SC - SC Singlemode Simplex SC UPC APC
  • Plastic Fiber Optic Adapter SC - SC Singlemode Simplex SC UPC APC

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Đông
    Hàng hiệu: QualitY or QY
    Chứng nhận: ISO90012015, SGS
    Số mô hình: Loại SC

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 đơn đặt hàng minium
    Giá bán: USD 0.08-0.28
    chi tiết đóng gói: Túi PE hoặc gói tùy chỉnh & thùng
    Thời gian giao hàng: 7 ngày làm việc
    Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union, PAYPAL
    Khả năng cung cấp: 50000 chiếc mỗi ngày
    Tiếp xúc
    Chi tiết sản phẩm
    Tên sản phẩm: Bộ chuyển đổi SC Số Model: Bộ chuyển đổi sợi quang
    Kiểu: Đầu nối SC Màu: Màu xanh xanh
    Vật chất: Nhựa Mất chèn: .20,2dB
    Nhiệt độ hoạt động: -25 ° C ~ 75 ° C từ khóa: bộ chuyển đổi sợi quang
    Điểm nổi bật:

    optical cable adapter

    ,

    optical cable coupler

    Bộ chuyển đổi sợi quang, bộ điều hợp sợi SC-SC Singlemode Simplex SC UPC APC

    Bộ chuyển đổi sợi quang SC sang SC của Đông Quan Qingying (QY) được thiết kế đặc biệt để cung cấp cáp quang đơn giản chính xác cho kết nối cáp hoặc dây nối (9/125) cho kết nối thiết bị.

    Bộ nối sợi quang / nối sợi quang từ nữ sang nữ của chúng tôi phù hợp với Bộ điều hợp bảng sợi quang, có nghĩa là bạn có thể sử dụng chúng trong bất kỳ loại vỏ nào có các đường cắt hình chữ nhật.

    Các bộ điều hợp sợi SC-SC này tuân thủ theo tiêu chuẩn IEC 61754-4, IEC 60784-14 và TIA 604-3 và tuân thủ các tiêu chuẩn RoHS.

    Bộ nối sợi SC từ nữ sang SC này có trọng lượng nhẹ do thân máy bằng nhựa. Tay áo giao phối được làm bằng gốm, cung cấp tổn thất thấp và tính toàn vẹn tín hiệu cao. Cũng như các đầu nối, bạn có thể xác định chúng bằng màu xanh của chúng.

    Bạn có thể sử dụng Bộ ghép / mở rộng BeyondTech SC sang SC trong Mạng cục bộ (LAN), Mạng khu vực lưu trữ (SAN), Mạng diện rộng (WAN), Trung tâm dữ liệu của Metropolitan Area Networks (MAN), doanh nghiệp, cơ sở, bảo mật, FTTH, FTTP , FTTA, EMI cao và các ứng dụng thương mại.

    Thông số kỹ thuật


    Kết nối- SC (nữ) đến SC (nữ)
    Vật liệu cơ thể - Polyme
    Gắn- Đứng miễn phí hoặc vách ngăn
    Vật liệu tay áo sắp xếp- Zirconia Zirconia
    Kênh- Simplex
    Chính xác- Singlemode
    Màu-xanh
    Mất chèn (IL) - <0,2dB
    Độ bền- <0,1dB thay đổi sau 500 lần giao phối
    Nhiệt độ hoạt động- -4 º C đến +75 º C (+25 º F đến +165 º F)

    tem

    Bộ điều hợp

    Chất liệu tay áo

    Gốm sứ

    Mất chèn điển hình (dB)

    <0,1

    Mất chèn tối đa (dB)

    <0,2

    Độ bền (dB)

    <0,1 Thay đổi điển hình, 1000 lần

    Nhiệt độ hoạt động (° C)

    -40 ~ + 85

    Nhiệt độ lưu trữ (° C)

    -40 ~ + 85

    Chi tiết liên lạc
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    Người liên hệ: Mr. Patrick Zhao

    Tel: +8618046902377

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
    Tel:+86--18046902377
    Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.