Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

 

Dongguan Qingying Industry Co, Ltd

 

Chất lượng và danh tiếng đi đầu!

 

 

Nhà Sản phẩmCáp quang bọc thép

Cáp quang bọc thép G652D G657A 4 lõi LC UPC đến LC UPC / Cáp quang sợi quang bọc thép Chế độ đơn

Cáp quang bọc thép G652D G657A 4 lõi LC UPC đến LC UPC / Cáp quang sợi quang bọc thép Chế độ đơn

    • Armored Fiber Optic Cable G652D G657A 4 Core LC UPC To LC UPC / Armored Fiber Optic Cable Single Mode
    • Armored Fiber Optic Cable G652D G657A 4 Core LC UPC To LC UPC / Armored Fiber Optic Cable Single Mode
  • Armored Fiber Optic Cable G652D G657A 4 Core LC UPC To LC UPC / Armored Fiber Optic Cable Single Mode

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Đông
    Hàng hiệu: QualitY or QY
    Chứng nhận: ISO90012015
    Số mô hình: Dây vá LC

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: Túi PE hoặc gói tùy chỉnh & thùng
    Thời gian giao hàng: 7 ngày làm việc
    Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union, PAYPAL
    Khả năng cung cấp: 3000 chiếc mỗi ngày
    Tiếp xúc
    Chi tiết sản phẩm
    Tên sản phẩm: Dây vá sợi bọc thép LC đến LC Cốt lõi: 4 sợi
    Vật liệu: PVC hoặc LSZH TPU Chế độ: Chế độ đơn hoặc đa chế độ
    Chiều dài chi nhánh: 30cm Kết nối: UPC LC
    Loại sợi: G652D hoặc G657A Moq: 1 cái
    Điểm nổi bật:

    single mode armored fiber cable

    ,

    armoured fiber optic cable

    Cáp quang bọc thép G652D G657A 4 lõi LC UPC đến LC UPC Cáp quang sợi bọc thép Chế độ đơn

     

     

    Đặc tính

     

    Mất chèn thấp, độ tin cậy cao

    Dễ dàng cài đặt với các bộ phận có thể tháo rời

    Chống nước / bụi, chống ăn mòn

    Khả năng chịu tải cao

    Sức mạnh chấm dứt tuyệt vời

     

    Khấu trừ

     

    Sợi Patch sợi quang bao gồm một cơ thể bên ngoài polymer và lắp ráp bên trong được trang bị một cơ chế căn chỉnh chính xác.Tham khảo sơ đồ trên để biết thông tin về chiều.Những bộ điều hợp này được chế tạo và sản xuất chính xác theo yêu cầu kỹ thuật.Sự kết hợp giữa tay áo bằng đồng gốm / phốt-pho và vỏ polymer đúc chính xác cung cấp hiệu suất cơ học và quang học lâu dài nhất quán.

     

    Thông số kỹ thuật biểu diễn

     

     

    Mục Đơn vị Thông số kỹ thuật
    Suy hao dB / km 1310nm≤0.4 1550nm≤0.3
    Phân tán Ps / nm.km 1285 ~ 1330nm≤3,5 1550nm≤18.0
    Bước sóng phân tán bằng không Nm 1300 ~ 1324
    Độ dốc phân tán bằng không Ps / nm.km ≤0.095
    Bước sóng cắt sợi Nm 601260
    Đường kính trường chế độ Ừm 9,2 ± 0,5
    Chế độ đồng tâm trường Ừm .80,8
    Đường kính ốp Ừm 125 ± 1.0
    Tấm ốp không tròn % ≤1.0
    Lớp phủ / lớp phủ đồng tâm lỗi Ừm ≤12,5
    Đường kính lớp phủ Ừm 245 ± 10
    uốn cong, phụ thuộc gây ra suy giảm 1550nm, 1 lần,
    Đường kính 32mm 100rums,
    Đường kính 60mm
    .50,5 db
    Kiểm tra bằng chứng kpsi ≥100

     

     

    Cáp quang bọc thép G652D G657A 4 lõi LC UPC đến LC UPC / Cáp quang sợi quang bọc thép Chế độ đơn 0

     

     

     

     

    Chi tiết liên lạc
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    Người liên hệ: Mr. Patrick Zhao

    Tel: +8618046902377

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
    Tel:+86--18046902377
    Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.