Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi đầu tiên!

Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi sợi quang

SC APC Bộ chuyển đổi song công sợi quang đa chế độ / đa chế độ cho kết nối truyền dữ liệu quang

SC APC Bộ chuyển đổi song công sợi quang đa chế độ / đa chế độ cho kết nối truyền dữ liệu quang

    • SC APC Single Mode / Multimode Fiber Duplex Adapter For Optical Data Transmission Connection
    • SC APC Single Mode / Multimode Fiber Duplex Adapter For Optical Data Transmission Connection
  • SC APC Single Mode / Multimode Fiber Duplex Adapter For Optical Data Transmission Connection

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Đông Quan Trung Quốc
    Hàng hiệu: QualitY or QY
    Chứng nhận: ISO90012015, SGS
    Số mô hình: QADSC-APC

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 đơn đặt hàng minium
    Giá bán: USD: 0.06-1.2
    chi tiết đóng gói: Túi PE hoặc gói tùy chỉnh & thùng
    Thời gian giao hàng: 7 ngày làm việc
    Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union, PAYPAL
    Khả năng cung cấp: 50000 chiếc mỗi ngày
    Tiếp xúc
    Chi tiết sản phẩm
    Tên sản phẩm: bộ chuyển đổi sợi quang Loại trình kết nối: SC
    Mất chèn: .20,2dB Vật chất: Nhựa
    Kiểu: Singlemode Màu: màu xanh lá
    thương hiệu: QY ứng dụng: Mạng FTTT FTTB FTTX
    Điểm nổi bật:

    optical cable adapter

    ,

    optical cable coupler

    SC APC bộ điều hợp sợi quang đơn mode / multimode

    Bộ chuyển đổi sợi quang nhúng đầu nối sợi quang và ferrule sợi quang phù hợp với công nghệ khớp nối tay áo. Nó giữ lợi thế của kích thước nhỏ, tín hiệu ánh sáng ổn định, đặc điểm dễ sử dụng, được sử dụng rộng rãi trong lĩnh vực thử nghiệm thiết bị sợi quang và cứu hộ dự án xây dựng.

    Đặc trưng

    Mất chèn thấp

    Chống ăn mòn cao

    Hiệu suất giao diện cao

    Lợi nhuận cao

    Dễ dàng xử lý

    Ổn định môi trường

    Các ứng dụng

    Mạng viễn thông

    Kết nối truyền dữ liệu quang

    Thử nghiệm thiết bị sợi quang và xây dựng cứu hộ kỹ thuật

    Đặc điểm kỹ thuật

    Không. Tên Vật chất RoHS đánh giá chống cháy
    1 Tay áo Zirconia Đúng chậm phát triển
    2 Lõi bên trong PBT Đúng V0
    3 Nhà ở Adatper PBT Đúng V0
    4 Bộ chuyển đổi đàn hồi phù hợp với sắt Mạ điện 201 Đúng V0
    5 nắp bụi ABS Đúng V0

    Chi tiết liên lạc
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    Người liên hệ: Mr. Patrick Zhao

    Tel: +8618046902377

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
    Tel:+86--18046902377
    Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.