Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi đầu tiên!

Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi sợi quang

SC Loại SM DX LC UPC Bộ chuyển đổi sợi quang

SC Loại SM DX LC UPC Bộ chuyển đổi sợi quang

    • SC Type SM DX LC UPC Optic Fiber Adapter Ceramic Ferrule Coupler
    • SC Type SM DX LC UPC Optic Fiber Adapter Ceramic Ferrule Coupler
    • SC Type SM DX LC UPC Optic Fiber Adapter Ceramic Ferrule Coupler
  • SC Type SM DX LC UPC Optic Fiber Adapter Ceramic Ferrule Coupler

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Đông Quan Trung Quốc
    Hàng hiệu: QualitY or QY
    Chứng nhận: ISO90012015
    Số mô hình: QADLCDXW-100

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 đơn đặt hàng minium
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: Túi PE hoặc gói tùy chỉnh & thùng
    Thời gian giao hàng: 7 ngày làm việc
    Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union, PAYPAL
    Khả năng cung cấp: 50000 chiếc mỗi ngày
    Tiếp xúc
    Chi tiết sản phẩm
    Số mô hình: QADLCDXW-100 Vật chất: Nhựa
    Mất chèn: .20,2dB Chế độ: Duplex
    Loại trình kết nối: UPC LC MOQ: 100pcs
    Nhiệt độ hoạt động: -40 đến +85 độ nhà máy sản xuất:
    Điểm nổi bật:

    optical cable adapter

    ,

    optical cable coupler

    Giá tốt nhất SC loại SM SX LC UPC adaptor Bộ ghép cáp quang Ferrule

    Đặc điểm kỹ thuật.

    Loại bộ điều hợp FC, SC, ST, LC, MU
    Mất chèn dB .20.2
    Độ bền giao phối 1000 lần dB 0,2
    Lặp lại dB 0,1
    Khả năng thay thế lẫn nhau dB 0,2
    Chất liệu tay áo / gốm / đồng
    Nhiệt độ hoạt động -40 ~ + 80

    Tuyệt vọng

    Bộ điều hợp sợi quang tham gia kết nối riêng biệt. Chúng được lắp ráp trong các bảng và cho phép kết nối bím tóc với dây buộc. Đối với mỗi loại đầu nối có loại bộ chuyển đổi tương đương.

    Nói chung, có 2 loại ống lót thẳng hàng trong một bộ chuyển đổi - đồng phosphor cho multimode và gốm cho singlemode. bộ điều hợp si hoàn toàn hỗ trợ và khóa các đầu nối với nhau trong hộp phân phối.

    Ứng dụng:

    CATV.


    Chấm dứt thiết bị hoạt động.


    Cài đặt tiền đề.


    Mạng viễn thông.


    Mạng cục bộ (LAN).


    Mạng xử lý dữ liệu.


    Mạng diện rộng (WAN).


    Công nghiệp, y tế & quân sự.

    Thành phần vật liệu:

    - Bu lông gốm thường có màu trắng và đường kính danh nghĩa là 2,5 mm;

    - Đánh bóng móc cho APC hoặc PC hoặc UPC;

    - Áo khoác nhựa nhiệt dẻo màu xanh lá cây (SM / APC) hoặc xanh dương (SM / PCUPC) hoặc nâu (MM); - Áo khoác kim loại để khóa dây hoặc đuôi lợn bằng yếu tố lực kéo để ngăn chặn các chuyển động và uốn cong không mong muốn trong sợi, làm giảm nó;

    - Boot hoặc Boot làm bằng nhựa mềm có màu xanh lá cây (APC) hoặc xanh dương (PC / UPC) hoặc nâu (MM-SC);

    Ưu điểm của sản phẩm:

    - Hoàn toàn tương thích với các sản phẩm Viễn thông hiện có trong mạng;

    - Hoạt động dễ dàng;

    - Bảo trì dễ dàng;

    Chi tiết liên lạc
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    Người liên hệ: Mr. Patrick Zhao

    Tel: +8618046902377

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
    Tel:+86--18046902377
    Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.