products

Chế độ đơn G652D G657A Mất kết nối nhanh sợi quang <0,5dB

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Đông Quan Trung Quốc
Hàng hiệu: QualitY or QY
Chứng nhận: ISO90012015
Số mô hình: QSC53KJ2-APC
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 đơn đặt hàng minium
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE hoặc gói tùy chỉnh & thùng
Thời gian giao hàng: 8-12 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union, PAYPAL
Khả năng cung cấp: 5000 chiếc mỗi ngày
Thông tin chi tiết
Tên sản phẩm: Thả đầu nối cáp sc apc Nhãn hiệu: Chất lượng & QY
mất chèn: <0,5dB Mất mát trở lại: 55dB
Connector Typefunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePa: SC apc Chất xơ: G652G / G657A
Chế độ: chế độ đơn Tùy chỉnh: Ủng hộ
Điểm nổi bật:

sc fiber optic connector

,

fiber optic quick connector


Mô tả sản phẩm

Đầu nối nhanh cáp quang SC APC sợi quang đơn mode G652D G657A

10 năm kinh nghiệm đối với nhà sản xuất cáp quang cung cấp đầu nối nhanh sc / apc
Chào mừng bạn đến tham quan nhà máy!
Gửi tin nhắn cho chúng tôi có thể nhận được mẫu miễn phí.

 

Sự miêu tả

 

Đầu nối nhanh Field Assmbly SC có thể phân chia nhanh chóng và dễ dàng sợi quang tại hiện trường. Tùy chọn có sẵn với kích thước 900 micron cho phép người cài đặt kết thúc và kết nối trong vài phút tại thiết bị và bảng vá sợi quang. hoặc lò đóng rắn tốn kém và đánh bóng và kiểm tra bề mặt sợi.

 

 

Đặc trưng:

1. Dự án FTTH có thể sử dụng được

2. Trường có thể cài đặt

3. Chèn mất ít hơn 0,5dB

4. Hiệu suất quang học đáng tin cậy và vượt trội

5. Kiểm tra độ bền kéo của cáp tuân theo Telcordia GR-326-COR

Ứng dụng:

1. Khung phân phối

2. Bảo trì hoặc khôi phục khẩn cấp mạng cáp quang

3. Patch panel

4. FTTH

 
Sự chỉ rõ
 

Đặc điểm kỹ thuật kết nối nhanh

Chế độ

SM

MM

Đánh bóng cuối cùng

UPC

APC

máy tính

Mất đoạn chèn

≤0.3dB điển hình

≤0,25dB

Tối đa ≤0,5dB

Trả lại mất mát

≥45dB

≥55dB

≥35dB

Độ bền

500 lần giao phối

Thời gian có thể tái sử dụng

> 5 lần

Nhiệt độ hoạt động

-20 ° C ~ + 70 ° C

Nhiệt độ bảo quản

-40 ° C ~ +85 ° C

 
 
 

Chi tiết liên lạc
Yvonne Xie

Số điện thoại : +8618002693917

WhatsApp : +8618046902377