products

Bộ kết nối nhanh cáp quang SC / UPC đơn chế độ

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Đông Quan, Trung Quốc
Hàng hiệu: QualitY or QY
Chứng nhận: ISO9001
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 đơn đặt hàng minium
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Túi PE hoặc gói tùy chỉnh & thùng
Thời gian giao hàng: 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union, PAYPAL
Khả năng cung cấp: 5000 Piece mỗi tuần SC UPC Kết nối sợi quang nhanh
Thông tin chi tiết
Nguyên: Quảng Đông Trung Quốc (Đại lục) Kết nối: SC UPC
mất chèn: <0,3dB (Max0,5dB) Mất mát trở lại: DB50dB
Kiểu: Wedge vít kết nối nhanh Ứng dụng: Cáp thả FTTH, CATV, CCTV, v.v.
Loại sợi: SM Lặp lại: ≤ 0,1dB
Điểm nổi bật:

sc fiber optic connector

,

fiber optic quick connector


Mô tả sản phẩm

Bộ kết nối nhanh cáp quang SC / UPC đơn chế độ

Bộ kết nối nhanh cáp quang SC / UPC đơn chế độ 0

 

Tổng quat

Đầu nối nhanh của QY (Đầu nối lắp ráp trường hoặc đầu nối sợi quang kết thúc trường, đầu nối sợi quang lắp ráp nhanh chóng) là một đầu nối cáp quang có thể lắp đặt tại hiện trường mang tính cách mạng, không cần epoxy và không cần đánh bóng.Sử dụng đầu nối quang lắp ráp tại chỗ này, có thể cải thiện tính linh hoạt của thiết kế dây quang cũng như giảm thời gian cần thiết cho việc kết cuối cáp quang.Dòng Fast connector đã là một giải pháp phổ biến để đi dây quang bên trong các tòa nhà và tầng cho các ứng dụng mạng LAN & CCTV và FTTH.

 

Đặc trưng

  • ROHS, tuân thủ CE
  • Có thể cài đặt tại hiện trường, tiết kiệm chi phí, thân thiện với người dùng
  • Kết thúc cáp quang nhanh chóng và dễ dàng tại hiện trường
  • Không cần bộ nối nhiệt hạch, nguồn điện và công cụ tạo áp suất
  • Truyền dữ liệu hiệu quả
  • Kích thước nhỏ

 

 

Ứng dụng

  • FTTA
  • Đối với kết nối giữa hộp phân phối và RRH
  • Triển khai trong các ứng dụng tháp di động Đầu vô tuyến từ xa
  • Cài đặt đường trục
  • Cáp trung tâm dữ liệu
  • Mạng viễn thông
  • Công nghiệp & Quân sự

 

Sự chỉ rõ

 

 

Tên mục

 

Đơn vị

 

SC /Umáy tính Trường có thể cài đặt Tư nối

Hạng S (Tiêu chuẩn) Hạng P (Premium)
Loại sợi ừm 9/125 9/125 (Corning)
Đánh bóng --- UPC
Mất đoạn chèn dB ≤0,5 ≤0,3
Trả lại mất mát dB ≥45 ≥50
Tính lặp lại dB ≤0,1
Khả năng hoán đổi cho nhau dB ≤0,2
Nhiệt độ hoạt động. -25 ~ +70
Độ bền lần ≥1,000
Khả năng tái sử dụng lần ≥5
Sức căng N ≥50

Chi tiết liên lạc
Yvonne Xie

Số điện thoại : +8618002693917

WhatsApp : +8618046902377