Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi trước hết

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmCáp quang trong nhà

Cáp quang trong nhà YOFC Cáp quang đa lõi tự nhiên cho FTTH

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang chiến thuật giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang chiến thuật giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cáp quang trong nhà YOFC Cáp quang đa lõi tự nhiên cho FTTH

Trung Quốc Cáp quang trong nhà YOFC Cáp quang đa lõi tự nhiên cho FTTH nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Cáp quang trong nhà YOFC Cáp quang đa lõi tự nhiên cho FTTH

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Qingying
Chứng nhận: IEC 60794-2-10/11
Số mô hình: G652D

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100KM
Giá bán: negotiation
chi tiết đóng gói: Chi tiết đóng gói: 200km / Cuộn, sau đó đóng gói trong hộp carton cho cáp quang 6 lõi Chi tiết giao
Thời gian giao hàng: 10-12 ngày
Điều khoản thanh toán: Western Union, l/c, T/T
Khả năng cung cấp: 30000KM mỗi ngày
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Cáp quang trong nhà Màu sơn: Aqua, vàng, xanh hoặc những người khác
Chứng nhận: IEC 60794-2-10/11 Loại chất xơ: G652D & G657A
Mục đích cáp: OFNG / OFNR / OFNP Chất liệu áo khoác: PVC hoặc LSZH
1310nm: 0,36-0,22 dB / Km 1550nm: 0,5-0,4 dB / Km
Đường kính cáp: 0,25mm-3.0mm

Cáp quang trong nhà YOFC Cáp quang tự nhiên cho FTTH
chúng tôi có tất cả các loại sợi thủy tinh bạn cần.

--- cáp quang sợi thủy tinh, Pigtails, dây vá, mô-đun loopback

--- LC, SC, ST, FC, MTRJ, MU SMA, MTP / MPO
--- Chế độ Sinlge, Đa chế độ, OM1, OM2, OM3,10G OM4
--- Thiết giáp, Un bọc thép
---- đa lõi, chế độ chia nhỏ
--- Chiến thuật đặc biệt, v.v.
Tính năng, đặc điểm

1. Mất lợi nhuận cao

2. Mất chèn thấp

3. Dây vá đã qua RoHS, ISO 9001

4. Áo khoác LZSH hoặc PVC

5. CCTC A Loại cáp quang Ferrule

Đặc điểm:

Công suất hoạt động trên phổ quang học đầy đủ từ 1260-1625nm, bước sóng có thể sử dụng nhiều hơn, tăng công suất truyền, hỗ trợ DWDM và CWDM, tương thích với thiết bị 1310nm hiện có, bảo vệ tốt và ổn định lực dải tuyệt vời, mất độ nối thấp và hiệu quả nối cao.

Đặc điểm Điều kiện Giá trị được chỉ định Các đơn vị
Đặc điểm quang học
Suy hao 1310nm .350,35 [dB / Km]
1383nm .30,31 [dB / Km]
1550nm .200,20 [dB / Km]
1625nm .230,23 [dB / Km]
Suy hao so với Wavelenght 1285-1330nm .030,03 [dB / Km]
Tối đa Khác biệt 1525-1575nm .020,02 [dB / Km]
Hợp chất phân tán Chromatic 1285-1340nm ≥ -3.0, ≤3.0 [ps / (nm-Km)]
1550nm ≤18 [ps / (nm-Km)]
1625nm ≤22 [ps / (nm-Km)]
Bước sóng không phân tán 1312 ± 10 [bước sóng]
Độ dốc phân tán bằng không .00.090 [ps / (mn 2 -km)]
Giá trị tiêu biểu 0,086 [ps / (mn 2 -km)]
PMD
Sợi cá nhân tối đa .20.2 [ps / √km]
Giá trị thiết kế liên kết (M = 20.Q = 0,01%) .10.1 [ps / √km]
Giá trị tiêu biểu 0,04 [ps / √km]
Bước sóng cắt cáp Acc 601260 [bước sóng]
Đường kính trường chế độ (MFD) 1310nm 9,2 ± 0,4 [mm]
1550nm 10,4 ± 0,5 [mm]
Chỉ số khúc xạ nhóm hiệu quả (N eff ) 1310nm 1.466
1550nm 1.467
Điểm không liên tục 1310nm .05 0,05 [dB]
1550nm .05 0,05 [dB]
Đặc điểm hình học
Đường kính ốp 124,8 ± 0,7 [mm]
Tấm ốp không tròn .7 0,7 [%]
Đường kính lớp phủ 245 ± 5 [mm]
Lỗi đồng tâm lớp phủ ≤12.0 [mm]
Lớp phủ không tròn ≤6.0 [%]
Lỗi đồng tâm lõi bọc .50,5 [mm]
Curl (bán kính) ≥4 [m]
Thời gian giao hàng 50,40 [km / cuộn]
Đặc điểm môi trường (1310nm, 1550nm & 1625 nm)

Phụ thuộc nhiệt độ

Suy giảm cảm ứng tại

- 60 o C đến +85 o C

.05 0,05 [dB / km]

Đạp xe độ ẩm nhiệt độ

Suy giảm cảm ứng tại

- 10 o C đến +85 o C, 98% rh

.05 0,05 [dB / km]

Sự phụ thuộc của Watersoak

Suy giảm cảm ứng tại

23 o C, trong 30 ngày

.05 0,05 [dB / km]

Phụ thuộc nhiệt ẩm

Suy giảm cảm ứng tại

85 o C và 85% rh, trong 30 ngày

.05 0,05 [dB / km]
Lão hóa khô 85 o C .05 0,05 [dB / km]
Đặc điểm kỹ thuật cơ khí
Kiểm tra bằng chứng tắt dòng ≥9.0 [N]
≥1.0 [%]
≥100 [kpsi]
Suy giảm uốn cong vĩ mô
1 vòng quanh một trục có đường kính 32 mm 1550nm .05 0,05 [dB]
100 vòng quanh một trục có đường kính 50 mm 1310nm & 1550nm .05 0,05 [dB]
100 vòng quanh một trục có đường kính 60 mm 1625nm .05 0,05 [dB]
Lớp phủ dải lực trung bình điển hình 1.7 [N]
lực đỉnh ≥1.3 8.9 [N]
Thông số độ nhạy ứng suất ăn mòn ứng suất n d ≥20

Mục Chế độ đơn Đa chế độ
Kiểu nối UPC APC PC
Mất chèn <hoặc = 0,3dB <hoặc = 0,2dB <hoặc = 0,3dB
Giữ lại mất > hoặc = 45dB > hoặc = 55dB > hoặc = 35dB
Lặp lại <hoặc = 0,1dB <hoặc = 0,1dB <hoặc = 0,1dB
Nhiệt độ -40 / + 80
Loại sợi Singlemode (APC Ba Lan) Đa chế độ (PC / Flat Ba Lan)
Tham số Tiêu chuẩn Mất ít Tiêu chuẩn Mất ít
Mất tối đa chèn <0,70 <0,35db <0,70dB <0,35dB
Trả lại mất > 60dB không ai
Độ bền 500Mat
Nhiệt độ hoạt động -40C đến 80C
Kiểm tra bước sóng 1310nm 850nm
 
Vật chất

OS1

9 / 125μm

(1310/1550nm)

OM1

62,5 / 125μm

(850 / 1300nm)

OM2

50 / 125μm

(850 / 1300nm)

OM3

50 / 125μm

(850 / 1300nm)

Độ suy giảm (dB / km) Giá trị tiêu biểu 0,4 / 0,3 3,5 / 1,5 3,5 / 1,5 2,7 / 0,7
Băng thông tối thiểu (MHz • km) Không có 400/400 160/500 - 1500/500 -
Đường kính đệm chính 250μm 250μm 250μm 250μm
Thành viên thế mạnh 4x1320 Phần tử Kevlar Decitex
Lưu trữ / vận hành / cài đặt nhiệt độ -20oC ~ + 60oC
Vật liệu vỏ Vỏ bọc PVC hoặc LSZH
Thông số kỹ thuật cáp quang
Đếm sợi 2 4 6 số 8 12 16 24
Đường kính ngoài danh nghĩa (mm) 5,0 ± 0,2 5,1 ± 0,2 5,3 ± 0,2 5,9 ± 0,2 6,6 ± 0,2 7,5 ± 0,2 8.2 ± 0.2
Trọng lượng danh nghĩa (kg / km) 19 21 23 28 34 46 57
Tối đa Tải trọng kéo Dài hạn (N) 220
Ngắn hạn (N) 660

https

Báo cáo đánh giá CIV (627K) .pdf

Chi tiết liên lạc
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

Người liên hệ: Miss.Carro Ji

Tel: +8613712451771

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)