Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

 

Dongguan Qingying Industry Co, Ltd

 

Chất lượng và danh tiếng đi đầu!

 

 

Nhà Sản phẩmBộ chia PLC quang

1 X 2 Mini Module Hộp Bộ tách sợi quang PLC, PLC sợi quang cho FTTH

1 X 2 Mini Module Hộp Bộ tách sợi quang PLC, PLC sợi quang cho FTTH

    • 1 X 2 Mini Module Box PLC Fiber Optic Splitter, Optical fiber PLC For FTTH
    • 1 X 2 Mini Module Box PLC Fiber Optic Splitter, Optical fiber PLC For FTTH
    • 1 X 2 Mini Module Box PLC Fiber Optic Splitter, Optical fiber PLC For FTTH
  • 1 X 2 Mini Module Box PLC Fiber Optic Splitter, Optical fiber PLC For FTTH

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Đông Quan Trung Quốc
    Hàng hiệu: QualitY or QY
    Chứng nhận: ISO90012015, SGS
    Số mô hình: 1X2 Mô-đun Mini Hộp bộ tách quang PLC

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 chiếc
    Giá bán: negotiation
    chi tiết đóng gói: đóng gói trong trống gỗ, trống Polywooden hoặc trống khác theo yêu cầu của khách hàng.
    Thời gian giao hàng: 8-12 ngày làm việc
    Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union
    Khả năng cung cấp: 5000 chiếc mỗi tuần
    Tiếp xúc
    Chi tiết sản phẩm
    Tên sản phẩm: bộ chia sợi quang kích cỡ gói: 30X20X 15 CM
    Chiều dài sóng hoạt động: 1260--1650 Phương pháp mài:: APC PC
    Giấy chứng nhận: RoHS, ISO, SGS, Chế độ:: chế độ đơn G652D G657A
    Số chi nhánh: 1 × 2 Đầu nối sợi:: FC SC
    Điểm nổi bật:

    Optical Fiber Splitter

    ,

    Passive Optical Splitter

    Mô-đun nhỏ 1X2 Hộp chia tách quang PLC

     

    Bộ chia sợi quang là một trong những thiết bị thụ động quan trọng nhất trong liên kết sợi quang, là thiết bị song song sợi quang với nhiều thiết bị đầu vào và nhiều thiết bị đầu ra, đặc biệt áp dụng cho mạng quang thụ động (EPON.GPON.BPON.FTTX.FTTH, v.v. .) để kết nối MDF và thiết bị đầu cuối và để đạt được sự phân nhánh của tín hiệu quang.

     

    Đề cương

     

    Cổng 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
    Bước sóng hoạt động (nm) 1260 ~ 1650
    Mất chèn (dB) Tối đa (P / S) 3,8 / 4.0 7.1 / 7.3 10,2 / 10,5 13,5 / 13,7 16,5 / 16,8 20,5 / 21,0
    Mất tính đồng nhất (dB) Tối đa 0,6 0,6 0,8 1.2 1,5 2,5
    PDL (dB) Tối đa 0,15 0,15 0,25 0,3 0,3 0,3
    Mất mát trở lại (dB) Tối thiểu UPC: 50 APC: 55
    Chỉ thị (dB) Tối thiểu 55
    Sợi đầu vào tiêu chuẩn Sợi đơn SM không nhạy cảm (ITU G.657A)
    Sợi đầu ra tiêu chuẩn Uốn sợi SM không nhạy cảm (ITU G.657A)
    Màu đầu ra tiêu chuẩn Màu xanh da trời, Trái cam, Màu xanh lá, Nâu, Xám, Trắng, Màu đỏ , Đen (TIA / EIA 598-B)
    Tối đa Công suất quang (mw) 300
    Phạm vi độ ẩm (rh) 5% ~ 85%
    Nhiệt độ hoạt động() -40 ~+85
    Nhiệt độ bảo quản() -40 ~+85
    Tùy chọn kết nối FC / SC / LC / ST / MU
    Tùy chọn đóng gói Thiết bị trần * Ống nhỏ * Mô-đun ABS * Hộp LGX * 19 '' / 23 '' Giá đỡ

    * Tuân thủ Telcordia GR-1221-CORE & G-1209-CORE.
    *Premium spec available upon request. * Thông số kỹ thuật cao cấp có sẵn theo yêu cầu. (P/S: (P / S: Hạng cao cấp / Tiêu chuẩn)
    * Giá trị tiêu biểu ở mức +23 không mất kết nối.

     

     

    Chi tiết liên lạc
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    Người liên hệ: Mr. Patrick Zhao

    Tel: +8618046902377

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
    Sản phẩm khác
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
    Tel:+86--18046902377
    Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.