Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

 

Dongguan Qingying Industry Co, Ltd

 

Chất lượng và danh tiếng đi đầu!

 

 

Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi sợi quang

Bộ điều hợp sợi quang lai SC ST Matel Simplex Singlemode ST To SC Fiber Adaptor

Bộ điều hợp sợi quang lai SC ST Matel Simplex Singlemode ST To SC Fiber Adaptor

    • Hybrid SC ST Matel Fiber Optic Adapter Simplex Singlemode ST To SC Fiber Adapter
    • Hybrid SC ST Matel Fiber Optic Adapter Simplex Singlemode ST To SC Fiber Adapter
  • Hybrid SC ST Matel Fiber Optic Adapter Simplex Singlemode ST To SC Fiber Adapter

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Đông
    Hàng hiệu: QualitY or QY
    Chứng nhận: ISO90012015
    Số mô hình: QADSTSCW-400

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 đơn đặt hàng minium
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: Túi PE hoặc gói tùy chỉnh & thùng
    Thời gian giao hàng: 7 ngày làm việc
    Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
    Khả năng cung cấp: 250000 chiếc mỗi tuần
    Tiếp xúc
    Chi tiết sản phẩm
    Người mẫu Numbe: QADSTSCW-400 Loại trình kết nối:: SC - ST
    Kích cỡ gói:: 46 X 33 X 23 CM: (5000 CÁI) Mất chèn:: <0,2DB
    Bạn đời: Kim loại Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ + 75 độ
    Chất liệu tay áo: Zirconia Số kênh:: Đơn giản
    Điểm nổi bật:

    optical cable adapter

    ,

    optical cable coupler

    Bộ điều hợp sợi quang lai SC ST Matel Simplex Singlemode ST To SC Fiber Adaptor

    Bộ điều hợp sợi quang (còn được gọi là vách ngăn) được sử dụng để nối hai sợi cáp quang với nhau.
    Chúng có sẵn để sử dụng với cáp patch singlemode hoặc multimode.

    Đặc tính:

    Loại 1, LC / SC / FC / ST

    2, UPC hoặc APC Tùy chọn

    Tùy chọn 2, SM hoặc MM

    3, Có / Không có mặt bích Tùy chọn

    4, Simplex, duplex hoặc Quad tùy chọn

    5, Tay áo Zirconia, Thiết kế nhỏ gọn.

    6, Mất chèn thấp, Mất lợi nhuận cao

    7, Tuân thủ tiêu chuẩn IEC, Telcordia GR 326 và JIS

    Tham số

    Mục

    Đơn vị

    LC, SC, FC, ST, MTRJ, MPO
    SM MM
    máy tính UPC APC máy tính
    Mất chèn (Điển hình) dB .20.2 .20.2 .20.2 .20.2
    Mất mát trở lại dB ≥45 50 ≥60 ≥30
    Trao đổi dB .20.2
    Lặp lại dB .20.2
    Độ bền Thời gian > 1000
    Nhiệt độ hoạt động -40 ~ 75
    Nhiệt độ bảo quản -40 ~ 85

    Ứng dụng:

    CATV

    Mạng viễn thông

    Thiết bị kiểm tra

    Mạng cục bộ (LAN)

    Mạng xử lý dữ liệu

    Chi tiết liên lạc
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    Người liên hệ: Mr. Patrick Zhao

    Tel: +8618046902377

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
    Tel:+86--18046902377
    Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.