Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

 

Dongguan Qingying Industry Co, Ltd

 

Chất lượng và danh tiếng đi đầu!

 

 

Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi sợi quang

Bộ chuyển đổi sợi quang lai FC-SC Bộ nối tiếp hợp kim loại SM

Bộ chuyển đổi sợi quang lai FC-SC Bộ nối tiếp hợp kim loại SM

    • ST-SC Hybrid Fiber Optic Adapter Single mode Connector Coupler Conversion adapter
  • ST-SC Hybrid Fiber Optic Adapter Single mode Connector Coupler Conversion adapter

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Đông
    Hàng hiệu: QualitY or QY
    Chứng nhận: ISO90012015
    Số mô hình: Bộ chuyển đổi lai ST-SC

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20 cái cho đơn hàng minium
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: Túi PE hoặc gói tùy chỉnh & thùng
    Thời gian giao hàng: 7 ngày làm việc
    Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
    Khả năng cung cấp: 250000 chiếc mỗi tuần Bộ chuyển đổi sợi quang lai FC-SC Bộ kết nối bộ chuyển đổi kim loại SM
    Tiếp xúc
    Chi tiết sản phẩm
    Loại trình kết nối: SC-ST Loại sản phẩm: Bộ chuyển đổi từ nữ sang nam
    Mất chèn:: <0,3 dB Loại vật liệu: bộ chuyển đổi kim loại
    Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ + 75 độ Số chế độ: Bộ chuyển đổi lai ST / UPC-SC / UPC
    ứng dụng: Mạng FTTT FTTB FTTX Vật liệu nhà ở: Nhựa
    Điểm nổi bật:

    optical fiber coupler

    ,

    optical cable coupler

    Bộ chuyển đổi sợi quang lai ST-SC Bộ chuyển đổi khớp nối chế độ đơn Bộ điều hợp chuyển đổi

    Đặc trưng

    Mất chèn thấp

    Chống ăn mòn cao

    Hiệu suất giao diện cao

    Lợi nhuận cao

    Dễ dàng xử lý

    Ổn định môi trường

    Spesization

    Mục thử nghiệm (SM-9/125) UPC (SM-9/125) APC Máy tính MM-50/125 Máy tính MM-62,5 / 125
    Mất chèn ≤0,3dB ≤0,3dB ≤0,3dB ≤0,3dB
    Mất mát trở lại DB50 dB ≥60 dB ≥35 dB ≥35 dB
    Độ bền (500 Giao phối) Tối đa 0,2dB.
    Nhiệt độ hoạt động -40 ~ + 85
    Lưu trữ Temp -40 ~ + 85

    Các ứng dụng

    Mạng viễn thông

    Kết nối truyền dữ liệu quang

    Thử nghiệm thiết bị sợi quang và xây dựng cứu hộ kỹ thuật

    Chi tiết liên lạc
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    Người liên hệ: Mr. Patrick Zhao

    Tel: +8618046902377

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
    Tel:+86--18046902377
    Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.