Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

 

Dongguan Qingying Industry Co, Ltd

 

Chất lượng và danh tiếng đi đầu!

 

 

Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi sợi quang

Lỗ chèn 0,2dB Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex Metal FC-SC Giá thấp

Lỗ chèn 0,2dB Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex Metal FC-SC Giá thấp

0.2dB Insertion Loss Low Price Optic Fiber Simplex Metal FC-SC Fiber Optic Adapter
0.2dB Insertion Loss Low Price Optic Fiber Simplex Metal FC-SC Fiber Optic Adapter

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Đông
Hàng hiệu: Qingying or QY
Chứng nhận: ISO90012015
Số mô hình: QADFC-SC M

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20 chiếc cho đơn đặt hàng minium
Giá bán: usd 0.58~0.99/pcs
chi tiết đóng gói: Túi PE hoặc gói tùy chỉnh & thùng
Thời gian giao hàng: 3 - 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 25000 chiếc mỗi tuần Thiết bị quang đơn giản bằng kim loại FC-SC Bộ chuyển đổi sợi quang
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Người mẫu Numbe: Lỗ chèn 0,2dB Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex Metal FC-SC Giá thấp Loại trình kết nối:: Bộ chuyển đổi SC lai
Kích cỡ gói:: 46 X 33 X 23 CM: (5000 CÁI) Mất chèn:: <0,2dB
Độ bền:: > 1000 lần giao phối Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ + 75 độ
Chất liệu tay áo: Zirconia Số kênh:: Đơn giản, song công
Điểm nổi bật:

optical cable adapter

,

optical cable coupler

Lỗ chèn 0,2dB Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex Metal FC-SC Giá thấp

 

 
 
Sự miêu tả:
 

Sản phẩm kết cấu dạng kẹp đàn hồi, kết nối thuận tiện, nhanh chóng và dễ dàng lắp đặt tại chỗ.Bộ phận lắp ráp bên trong là ống bọc bằng sứ (zirconia) chất lượng cao 100%, có khả năng căn chỉnh cực kỳ đáng tin cậy, độ lặp lại tốt và tổn thất chèn thấp.Cấu trúc phù hợp với tiêu chuẩn công nghiệp cáp quang trong nước và tiêu chuẩn quốc tế IEC;nó phù hợp với nhiều kiểu kết nối khác nhau của loại SC sợi quang.

 

 

Đặc tính:

 

1, Loại LC / SC / FC / ST Tùy chọn

2, UPC hoặc APC Tùy chọn

2, SM hoặc MM Tùy chọn

3, Có / Không có mặt bích Tùy chọn

4, Simplex, Duplex hoặc Quad Tùy chọn

5, Tay áo Zirconia,Thiết kế nhỏ gọn

6, tổn thất chèn thấp, tổn thất trả lại cao

 

 

Ứng dụng:

 

- CATV

- Mạng viễn thông

- Thiết bị kiểm tra

- Mạng cục bộ (LAN)

- Mạng xử lý dữ liệu

 
Bộ chuyển đổi SC
Đánh bóng kết thúc PC, UPC, APC
Bộ chuyển đổi B SC
Đánh bóng cuối B PC, UPC, APC
Chế độ SM, OM1, OM2, OM3, OM4
Chế độ SM
Mất đoạn chèn ≤ 0,2dB
Màu sắc Màu xanh lá;Màu xanh da trời
Chứng nhận RoHS và IEC
Tỉ lệ thành công > 98%
Thời gian có thể sử dụng lại > 10 lần
Tăng cường sức mạnh của sợi trần > 5 N
Sức căng > 50 N
Nhiệt độ -40 ~ + 85 ℃
 
 
 

 

 

Lỗ chèn 0,2dB Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex Metal FC-SC Giá thấp 0Lỗ chèn 0,2dB Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex Metal FC-SC Giá thấp 1

 

 

 

Chi tiết liên lạc
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

Người liên hệ: Mr. Patrick Zhao

Tel: +8618046902377

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
Tel:+86--18046902377
Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.