Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

 

Dongguan Qingying Industry Co, Ltd

 

Chất lượng và danh tiếng đi đầu!

 

 

Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi sợi quang

Bộ chuyển đổi sợi quang FTTH với loại kim loại FC-SC Hybrid SM

Bộ chuyển đổi sợi quang FTTH với loại kim loại FC-SC Hybrid SM

    • FTTH Fiber Optic Adapter ST-SC Hybrid SM type Optical Fiber Adapter for Telecom
    • FTTH Fiber Optic Adapter ST-SC Hybrid SM type Optical Fiber Adapter for Telecom
  • FTTH Fiber Optic Adapter ST-SC Hybrid SM type Optical Fiber Adapter for Telecom

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Đông Quan Trung Quốc
    Hàng hiệu: QualitY or QY
    Chứng nhận: ISO90012015
    Số mô hình: Bộ chuyển đổi lai ST-SC

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20 cái cho đơn hàng minium
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: Túi PE hoặc gói tùy chỉnh & thùng
    Thời gian giao hàng: 7 ngày làm việc
    Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
    Khả năng cung cấp: 250000 chiếc mỗi tuần
    Tiếp xúc
    Chi tiết sản phẩm
    Tên sản phẩm: Bộ chuyển đổi sợi quang FTTH ST-SC Hybrid SM loại Bộ chuyển đổi sợi quang cho viễn thông Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ + 75 độ
    Vật chất: Nhựa Số kênh:: Đơn giản
    Kiểu: Bộ chuyển đổi từ nữ sang nam Mất chèn: .20,2dB
    ứng dụng: FTTH FTTB FTTX Mạng, Viễn thông / Cáp quang CATV / Đa phương tiện Vật liệu nhà ở: Nhựa
    Điểm nổi bật:

    optical fiber coupler

    ,

    optical cable coupler

    Bộ chuyển đổi sợi quang FTTH ST-SC Hybrid SM loại Bộ chuyển đổi sợi quang cho viễn thông

    Chuyển đổi từ nữ sang nam Bộ chuyển đổi bộ chuyển đổi nhúng đầu nối sợi quang và khớp nối sợi quang Công nghệ khớp nối tay áo. Các sản phẩm có thể lai một loại đầu nối cáp quang (nam) thành một loại đầu nối cáp quang (nữ) khác. Nó giữ lợi thế của kích thước nhỏ, tín hiệu ánh sáng ổn định, đặc điểm dễ sử dụng, được sử dụng rộng rãi trong lĩnh vực thử nghiệm thiết bị sợi quang và cứu hộ dự án xây dựng.

    Đặc trưng

    Mất chèn thấp

    Chống ăn mòn cao

    Hiệu suất giao diện cao

    Lợi nhuận cao

    Dễ dàng xử lý

    Ổn định môi trường

    Thông số kỹ thuật

    Mục thử nghiệm (SM-9/125) UPC (SM-9/125) APC Máy tính MM-50/125 Máy tính MM-62,5 / 125
    Mất chèn ≤0,3dB ≤0,3dB ≤0,3dB ≤0,3dB
    Mất mát trở lại DB50 dB ≥60 dB ≥35 dB ≥35 dB
    Độ bền (500 Giao phối) Tối đa 0,2dB.
    Nhiệt độ hoạt động -40 ~ + 85
    Lưu trữ Temp -40 ~ + 85

    Các ứng dụng

    Mạng viễn thông

    Kết nối truyền dữ liệu quang

    Thử nghiệm thiết bị sợi quang và xây dựng cứu hộ kỹ thuật

    QINGYING bao gồm một đội ngũ chuyên gia trẻ và sáng tạo. Mục tiêu thiết kế và sản xuất các sản phẩm ưu việt giúp cạnh tranh của công ty trên thị trường. Ngày nay, QINGYING được công nhận trong ngành truyền thông cáp quang bởi các khách hàng trên toàn thế giới. Truyền thống dẫn đầu về công nghệ, chất lượng sản phẩm và dịch vụ khách hàng đã giúp công ty tăng trưởng nhanh chóng. QINGYING bây giờ đã có những tiến bộ vững chắc. Chúng tôi tiếp tục bắt kịp với nhu cầu ngày càng tăng và phấn đấu cho sự xuất sắc.

    Chi tiết liên lạc
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    Người liên hệ: Mr. Patrick Zhao

    Tel: +8618046902377

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
    Tel:+86--18046902377
    Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.