Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi đầu tiên!

Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmĐầu nối cáp chống nước

Đầu nối cáp chống nước ngoài trời ODVA - Bộ phận cáp quang LC UPC / SC APC

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang chiến thuật giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang chiến thuật giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Đầu nối cáp chống nước ngoài trời ODVA - Bộ phận cáp quang LC UPC / SC APC

Trung Quốc Đầu nối cáp chống nước ngoài trời ODVA - Bộ phận cáp quang LC UPC / SC APC nhà cung cấp
Đầu nối cáp chống nước ngoài trời ODVA - Bộ phận cáp quang LC UPC / SC APC nhà cung cấp Đầu nối cáp chống nước ngoài trời ODVA - Bộ phận cáp quang LC UPC / SC APC nhà cung cấp Đầu nối cáp chống nước ngoài trời ODVA - Bộ phận cáp quang LC UPC / SC APC nhà cung cấp Đầu nối cáp chống nước ngoài trời ODVA - Bộ phận cáp quang LC UPC / SC APC nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Đầu nối cáp chống nước ngoài trời ODVA - Bộ phận cáp quang LC UPC / SC APC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Đông Quan Trung Quốc
Hàng hiệu: Qingying or QY
Chứng nhận: ISO 9001 2015
Số mô hình: Đầu nối APC ODVA - LC UPC / SC

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 MÁY TÍNH
Giá bán: negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 7 ngày sau khi gửi tiền
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, paypal Western Union
Khả năng cung cấp: 20000 mét / mét mỗi tuần Cáp quang chiến thuật một lớp giáp đơn cho chế độ truyền video
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Đầu nối chống nước ODVA - LC UPC / SC APC ứng dụng: video truyền tải và phát xe rơ moóc
Chế độ: đơn giản hoặc song công Kiểu: ODVA
Fuction: Chống thấm nước MOQ: 100 CHIẾC
IP lớp: IP 68 Đầu nối: SC APC hoặc LC UPC

Đầu nối chống nước ODVA - Các thành phần sợi quang LC UPC / SC APC sử dụng cho ngoài trời

Tuyên bố

Sợi ODVA-LC được bảo vệ chống thấm nước ngoài trời cho Anten kết nối chắc chắn

Để đáp ứng nhu cầu của WiMax thế hệ tiếp theo và thiết kế kết nối sợi quang (LTE) dài hạn cho ăng ten (FTTA) cho các yêu cầu khắc nghiệt sử dụng ngoài trời, đã phát hành hệ thống đầu nối ODVA-DLC, cung cấp radio từ xa giữa kết nối SFP và trạm gốc, được sử dụng cho các ứng dụng Viễn thông. Sản phẩm mới này để điều chỉnh bộ thu phát SFP cung cấp rộng rãi nhất trên thị trường, để người dùng cuối có thể chọn đáp ứng các yêu cầu cụ thể của hệ thống thu phát.

Bảng ngày

Tên sản phẩm: ODVA - Đầu nối chống nước LC
Chống nước ngoài trời: IP68 IP 65
Thời gian thực hiện: 7 ngày làm việc
Moq: 100
Bao bì: đóng gói với hộp carton

Chi tiết liên lạc
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

Người liên hệ: Carro Ji

Tel: 0086-13712451771

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)