Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi trước hết

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmCáp quang chiến thuật

62,5 / 125mm OM3 24 lõi cáp quang trong nhà Muliti Mode Patch Cord

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang chiến thuật giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang chiến thuật giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

62,5 / 125mm OM3 24 lõi cáp quang trong nhà Muliti Mode Patch Cord

Trung Quốc 62,5 / 125mm OM3 24 lõi cáp quang trong nhà Muliti Mode Patch Cord nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  62,5 / 125mm OM3 24 lõi cáp quang trong nhà Muliti Mode Patch Cord

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Đông Quan Trung Quốc
Hàng hiệu: Qingying or QY
Chứng nhận: ISO 9001 2015
Số mô hình: 62,5 / 125mm OM3 24 lõi cáp quang trong nhà Muliti Mode Patch Cord

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy tính
Giá bán: negotiation
chi tiết đóng gói: Gói: 2KM đến 4KM mỗi cuộn., Xuất khẩu Đóng gói carton hoặc tùy chỉnh
Thời gian giao hàng: 7-15 ngày sau khi gửi tiền
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 2000 mét / mét mỗi tuần
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: 62,5 / 125mm OM3 24 lõi cáp quang trong nhà Muliti Mode Patch Cord ứng dụng: Truyền thông nội bộ
Số lượng sợi:: 24 lõi Áo khoác: TPU
Trọn gói: 2KM đến 4KM mỗi cuộn. MM hoặc SM: Chế độ Muliti
Loại chất xơ: 62,5 / 125mm OM3 Loại cáp: Cáp trong nhà 24C

62,5 / 125mm OM3 24 lõi cáp quang trong nhà Muliti Mode Patch Cord

Q. , đôi khi có mắt kéo.

Dây cáp quang trong nhà 24C OM3 Muliti Dây cáp quang trong nhà với cáp gốc song công được sử dụng cho FTTA Fiber đến ăng-ten

Lợi thế điển hình

Chống thấm nước và ăn mòn
Trường có thể cài đặt
Ống thép bọc thép chống gặm nhấm
Với truyền dữ liệu dung lượng lớn
Mất chèn thấp và mất lợi nhuận cao

Công dụng tiêu biểu

Trạm gốc 3G, 4G
BBU, RRU, RRH, LTE
FTTA, FTTP, FTTX, WIMAX
Quân sự, khai thác và đóng tàu
Hàng không vũ trụ và quốc phòng
Cáp ngang và dọc

Dữ liệu kỹ thuật

Mục

Chế độ đơn

Đa chế độ

Kiểu nối

UPC

APC

PC

Mất chèn

<hoặc = 0,3dB

<hoặc = 0,2dB

<hoặc = 0,3dB

Giữ lại mất

> hoặc = 45dB

> hoặc = 55dB

> hoặc = 35dB

Lặp lại

<hoặc = 0,1dB

<hoặc = 0,1dB

<hoặc = 0,1dB

Nhiệt độ

-40 / + 80

Thông số kỹ thuật và biểu diễn

Cáp
Đếm

MỤC

CÁP
OD.mm (a)

SST
OD.mm (b)

TBO
OD.mm (C)

4F

4,5MM

Φ4,5 ± 0,2

Φ2,4 ± 0,02

.50,5

6F

4,5MM

Φ4,5 ± 0,2

Φ2,6 ± 0,03

.50,5

8F

5.0MM

Φ5.0 ± 0,2

.82,8 ± 0,05

.50,5

10F

5.0MM

Φ5.0 ± 0,25

Φ3,3 0,05

.50,5

12F

5,5MM

5,5 ± 0,25

Φ3,2 ± 0,05

.50,5

24F

7,0MM

Φ7,0 ± 0,3

.34,3 ± 0,05

.50,5

Thông số sợi

Không.

Mặt hàng

Đơn vị

Đặc điểm kỹ thuật

G.652D

1

Chế độ đường kính trường

1310nm

m

9,2 ± 0,4

1550nm

m

10,4 ± 0,5

2

Đường kính ốp

m

124,8 ± 0,7

3

Tấm ốp không thông thường

%

.7 0,7

4

Lỗi đồng tâm lõi-ốp

m

.50,5

5

Đường kính lớp phủ

m

245 ± 5

6

Lớp phủ không tròn

%

≤6.0

7

Lỗi đồng tâm lớp phủ

m

≤12.0

số 8

Bước sóng cáp

bước sóng

λcc≤1260

9

Suy hao (tối đa)

1310nm

dB / km

.40,4

1550nm

dB / km

.30.3

https://verified.chn.tuv.com/Report/ComplexReport.aspx?key=ac6bfb76-132b-4b2f-ac52-9ea75f884b7a

Báo cáo đánh giá CIV (627K) .pdf

Chi tiết liên lạc
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

Người liên hệ: Miss.Carro Ji

Tel: +8613712451771

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)