Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi đầu tiên!

Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi sợi quang

Bộ chuyển đổi cáp quang lai ghép đôi đa pha FTTH LC SC 50/125

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang chiến thuật giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang chiến thuật giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chuyển đổi cáp quang lai ghép đôi đa pha FTTH LC SC 50/125

Trung Quốc Bộ chuyển đổi cáp quang lai ghép đôi đa pha FTTH LC SC 50/125 nhà cung cấp
Bộ chuyển đổi cáp quang lai ghép đôi đa pha FTTH LC SC 50/125 nhà cung cấp Bộ chuyển đổi cáp quang lai ghép đôi đa pha FTTH LC SC 50/125 nhà cung cấp Bộ chuyển đổi cáp quang lai ghép đôi đa pha FTTH LC SC 50/125 nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ chuyển đổi cáp quang lai ghép đôi đa pha FTTH LC SC 50/125

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Đông
Hàng hiệu: Qingying or QY
Chứng nhận: ISO90012015
Số mô hình: Bộ chuyển đổi sợi quang FTTH LC SC MM 50/125

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 cái để đặt hàng minium
Giá bán: negotiation
chi tiết đóng gói: Bộ chuyển đổi sợi quang FTTH LC SC MM 50/125 PE hoặc gói & thùng tùy chỉnh
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 2000 chiếc mỗi tuần
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Người mẫu Numbe: Bộ chuyển đổi sợi quang FTTH LC SC MM 50/125 Loại trình kết nối:: LC đến SC
Kích cỡ gói:: 46 X 33 X 23 CM (5000 CÁI) Mất chèn:: <0,2DB
Độ bền:: > 1000 lần giao phối Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ + 75 độ
Màu: Xám Chất liệu tay áo: Zirconia
Số kênh:: Đơn giản, song công

FTTH LC SC Multimode Bộ điều hợp quang sợi đôi 50/125

Bộ điều hợp sợi quang (còn được gọi là vách ngăn) được sử dụng để nối hai sợi cáp quang với nhau.
Chúng có sẵn để sử dụng với cáp patch singlemode hoặc multimode.

QY cung cấp đầy đủ các bộ điều hợp màn trập sợi quang LC và SC, Hầu hết các bộ điều hợp LC và SC có thể sử dụng cửa chớp cho dù chúng là phiên bản SX, DX hay Quad, có cửa chớp có thể tháo rời và cửa chớp tích hợp cho bạn lựa chọn.

Ứng dụng:

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng xử lý dữ liệu

CATV

Mạng viễn thông

Thiết bị kiểm tra

Đặc tính:

1, Có / Không có mặt bích Tùy chọn

2, Simplex, duplex hoặc Quad tùy chọn

3, Tay áo Zirconia, Thiết kế nhỏ gọn.

4, Mất chèn thấp, Mất lợi nhuận cao

5, Tuân thủ tiêu chuẩn IEC, Telcordia GR 326 và JIS

6, Loại LC / SC / FC / ST Tùy chọn

7, UPC hoặc APC Tùy chọn

8, SM hoặc MM tùy chọn

Năng lực sản xuất hàng tháng là 900k, tất cả các sản phẩm được thiết kế và kiểm soát theo tiêu chuẩn IEC, đáp ứng yêu cầu của Telcordia GR-326 và TIA / EIA.

Chi tiết liên lạc
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

Người liên hệ: Carro Ji

Tel: 0086-13712451771

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)