Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi đầu tiên!

Nhà Sản phẩm

Kết nối nhanh sợi quang

Kết nối nhanh sợi quang

(87)
Chế độ đơn G652D G657A Mất kết nối nhanh sợi quang <0,5dB

Chế độ đơn G652D G657A Mất kết nối nhanh sợi quang <0,5dB

Chế độ đơn G652D G657A sợi SC APC kết nối nhanh sợi quang 10 năm kinh nghiệm cho nhà sản xuất sợi quang cung cấp kết nối nhanh sc / apc Chào mừng bạn đến tham quan nhà máy! Gửi tin nhắn cho chúng tôi có thể nh... Đọc thêm
2020-10-08 19:58:30
Tùy chỉnh thả cáp Sc Apc Kết nối xanh thấp IL thuận tiện cho việc cài đặt tại hiện trường

Tùy chỉnh thả cáp Sc Apc Kết nối xanh thấp IL thuận tiện cho việc cài đặt tại hiện trường

Thả cáp sc apc đầu nối màu xanh lá cây thấp IL đầu nối nhanh đầu nối nhanh sợi quang 10 năm kinh nghiệm đối với nhà sản xuất cáp quang cung cấp đầu nối nhanh sc / apcChào mừng bạn đến tham quan nhà máy!Gửi tin ... Đọc thêm
2020-10-08 19:58:03
Trường - Đầu nối sợi SC UPC được gắn Chế độ SM Đường kính lớp phủ 250μm

Trường - Đầu nối sợi SC UPC được gắn Chế độ SM Đường kính lớp phủ 250μm

FTTH Filed Assembly SC / UPC Fibre Connectoroptic Quick Connectoroptic Cáp kết nối nhanh Công ty Được thành lập vào năm 2012, Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd (QualitY) là một công ty chuyên nghiên cứu và ... Đọc thêm
2020-10-08 19:57:52
Đầu cuối nhanh Kết nối sợi quang / Đầu nối nhanh SC UPC

Đầu cuối nhanh Kết nối sợi quang / Đầu nối nhanh SC UPC

Đầu cuối sợi quang FTTH Đầu nối nhanh SC UPC Đầu nối nhanh sợi quang Được thành lập vào năm 2012, Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd (QualitY) là một công ty chuyên nghiên cứu và phát triển, sản xuất và kinh ... Đọc thêm
2020-10-08 19:57:39
QSC60K SC / UPC Kết nối lắp ráp trường nhanh Mất trở lại> 55db

QSC60K SC / UPC Kết nối lắp ráp trường nhanh Mất trở lại> 55db

Đầu nối nhanh QSC60K SC / UPC Đầu nối lắp ráp hiện trường Đầu nối nhanh sợi quang Công ty Được thành lập vào năm 2012, Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd (QualitY) là một công ty chuyên nghiên cứu và phát ... Đọc thêm
2020-10-08 19:57:27
Đầu nối nhanh sợi quang màu xanh / Mất chèn thấp SC Đầu nối nhanh UPC / Đầu nối sợi quang Sc

Đầu nối nhanh sợi quang màu xanh / Mất chèn thấp SC Đầu nối nhanh UPC / Đầu nối sợi quang Sc

Đầu nối nhanh sợi quang xanh / Suy hao chèn thấp Đầu nối nhanh SC UPC / Đầu nối sợi quang Sc Đầu nối nhanh sợi quang: Một đầu nối sợi quang cơ học hiệu suất cao, dễ sử dụng.Nó có thể được sử dụng rộng rãi trong ... Đọc thêm
2020-10-08 19:16:46
Đầu nối nhanh sợi quang Machanical SC UPC APC Đầu nối nhanh FTTH Drop Cáp / Đầu nối nhanh Sc

Đầu nối nhanh sợi quang Machanical SC UPC APC Đầu nối nhanh FTTH Drop Cáp / Đầu nối nhanh Sc

Đầu nối nhanh cáp quang Machanical Đầu nối nhanh SC UPC APC Đầu nối nhanh FTTH Drop Cable / Đầu nối nhanh Sc Đầu nối nhanh sợi quang: Một đầu nối sợi quang cơ học hiệu suất cao, dễ sử dụng.Nó có thể được sử d... Đọc thêm
2020-10-08 19:16:32
Cáp kết nối / Cáp quang Sc Đầu nối SC APC Đầu nối nhanh sợi quang / Đầu nối nhanh SC APC

Cáp kết nối / Cáp quang Sc Đầu nối SC APC Đầu nối nhanh sợi quang / Đầu nối nhanh SC APC

Drop Cable / Fibre Optic Sc ​​Connector SC APC Optic Fiber Fast Connector / SC APC Fast Connector Đặc tính: · Mất tín hiệu thấp, mất mát trở lại cao; · Hiệu suất quang học đáng tin cậy; · Kết nối ổn định tốt; · ... Đọc thêm
2020-10-08 19:16:23
QSC53KJ2-APC Cáp quang CATV FTTH Đầu nối nhanh Cài đặt dễ dàng / Đầu nối cáp quang SC

QSC53KJ2-APC Cáp quang CATV FTTH Đầu nối nhanh Cài đặt dễ dàng / Đầu nối cáp quang SC

QSC53KJ2-APC Đầu nối cáp quang CATV FTTH Nhanh chóng Cài đặt dễ dàng / Đầu nối cáp quang SC Sự miêu tả Đầu nối nhanh cáp quang được thiết kế cho FTTH.Nó là một thế hệ mới của đầu nối sợi quang được sử dụng ... Đọc thêm
2020-10-08 19:16:05
Đầu nối cáp quang phẳng 3 mm thả 3x2mm cho môi trường LAN / Đầu nối nhanh Sc

Đầu nối cáp quang phẳng 3 mm thả 3x2mm cho môi trường LAN / Đầu nối nhanh Sc

Đầu nối nhanh cáp quang 3mm thả 3x2mm cho môi trường mạng LAN / Đầu nối nhanh Sc Được thành lập vào năm 2012, Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd (QualitY) là một công ty chuyên nghiên cứu và phát triển, sản ... Đọc thêm
2020-09-29 18:40:36
Page 1 of 9|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 >|
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
Phòng 102, Tòa nhà 2, Số 101, Tangtian North Road Tangxia Đông Quan, Quảng Đông, Trung Quốc (Đại lục)
Tel:86-769-87289555-810
Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.