Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi đầu tiên!

Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Bộ suy giảm sợi quang

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang chiến thuật giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang chiến thuật giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ suy giảm sợi quang

(20)
Trung Quốc FTTH Build Out Style suy giảm sợi quang Nam thành nữ 3dB 5dB 7dB 10dB nhà máy sản xuất

FTTH Build Out Style suy giảm sợi quang Nam thành nữ 3dB 5dB 7dB 10dB

FTTH Build Out Style suy giảm sợi quang Nam thành nữ 3dB 5dB 7dB 10dB Các bộ suy giảm đã được thiết kế để cung cấp hiệu suất cao với ổn định giá trị suy giảm với chi phí thấp cho các ứng dụng khối lượng lớn. C... Read More
2020-06-09 18:38:37
Trung Quốc Bộ suy giảm quang LC Chế độ đơn mạng nhà máy sản xuất

Bộ suy giảm quang LC Chế độ đơn mạng

LC suy hao cố định lc upc chế độ đơn lc nam sang nữ suy hao quang lc suy hao quang Sự miêu tả: LC single mode fiber attenuator are commonly used in fiber optic communications to the the power level of a fiber ... Read More
2020-06-09 18:20:16
Trung Quốc Nam - Nữ Nhựa suy giảm sợi quang 10dB nhà máy sản xuất

Nam - Nữ Nhựa suy giảm sợi quang 10dB

lc 5dB 10dB Bộ suy giảm cố định lc Bộ suy giảm lc chế độ đơn lc từ nam sang nữ Sự miêu tả: LC single mode fiber attenuator are commonly used in fiber optic communications to the the power level of a fiber cable ... Read More
2020-06-09 18:20:16
Trung Quốc Mạng viễn thông UPC 5dB Bộ suy giảm sợi quang nhà máy sản xuất

Mạng viễn thông UPC 5dB Bộ suy giảm sợi quang

lc 5dB suy hao cố định lc suy hao sợi quang lc nam sang nữ suy hao Sự miêu tả: Optical Attenuator, or fiber optic attenuator, are used in optical communications to reduce optical fiber power at a certain level. ... Read More
2020-06-09 18:20:16
Trung Quốc FC Connector Metal 10db Bộ suy giảm sợi quang nhà máy sản xuất

FC Connector Metal 10db Bộ suy giảm sợi quang

Bộ suy giảm sợi quang fc Chế độ suy giảm sợi quang đơn fc Chế độ suy giảm sợi quang 10db Chế độ đơn sợi quang Sự miêu tả: Optical Attenuator, or fiber optic attenuator, are used in optical communications to ... Read More
2020-06-09 18:20:16
Trung Quốc M-F Loại cắm 60dB Bộ suy giảm sợi quang cố định nhà máy sản xuất

M-F Loại cắm 60dB Bộ suy giảm sợi quang cố định

Bộ suy giảm quang cố định 5dB 10dB FC Bộ suy giảm quang cố định fc Sự miêu tả: Fiber Optic Attenuator is one kind of optical passive device which is used to debug the performance of the optical power in the ... Read More
2020-06-09 18:20:16
Trung Quốc CATV Hệ thống suy giảm chế độ đơn LC nhà máy sản xuất

CATV Hệ thống suy giảm chế độ đơn LC

5db suy hao sợi quang sc cố định suy hao quang suy hao quang sc Sự miêu tả: Fiber Optic Attenuator is one kind of optical passive device which is used to debug the performance of the optical power in the ... Read More
2020-06-09 18:20:16
Trung Quốc Bộ suy giảm AP FT Truyền thông SC APC nhà máy sản xuất

Bộ suy giảm AP FT Truyền thông SC APC

Bộ suy giảm SC APC 5dB Bộ suy giảm sợi quang Nam-Nữ Truyền thông Qingying offers a wide range of Male to Female Attenuators. Qingying cung cấp một loạt các suy giảm từ Nam đến Nữ. Available for use in ... Read More
2020-06-09 18:20:16
Trung Quốc Biến đổi cáp quang CATV viễn thông nhà máy sản xuất

Biến đổi cáp quang CATV viễn thông

SC A [C 5dB suy hao sợi quang cho viễn thông The Qingying Attenuator is custom manufactured to meet the length and connector type customers needs. Bộ suy giảm Qingying được sản xuất tùy chỉnh để đáp ứng nhu cầu ... Read More
2020-06-09 18:20:16
Trung Quốc suy hao sợi quang lc apc Nam thành nữ Đơn giản suy giảm sợi quang cho FTTH nhà máy sản xuất

suy hao sợi quang lc apc Nam thành nữ Đơn giản suy giảm sợi quang cho FTTH

suy hao sợi quang lc apc Nam thành nữ Chế độ suy giảm sợi quang đơn Chế độ cho FTTH Đặc tính: 1. Khả năng thay thế và lặp lại tốt 2. Môi trường ổn định 3. Dễ dàng cài đặt 4. Thông số kỹ thuật thiết kế tùy chỉnh ... Read More
2020-01-02 16:10:28
Page 1 of 2|< 1 2 >|