Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi đầu tiên!

Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Sợi quang Pigtail

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang chiến thuật giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang chiến thuật giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Sợi quang Pigtail

(26)
Trung Quốc Cáp đuôi thấp IL sợi quang LC UPC 6 lõi G652D Cáp đơn chế độ nhà máy sản xuất

Cáp đuôi thấp IL sợi quang LC UPC 6 lõi G652D Cáp đơn chế độ

LC UPC 6core G652D Cáp đơn chế độ lc pc Cáp quang Pigtail Mô tả sản phẩm Sợi quang Pigtail là quan trọng của mạng quang. Nó có các đầu nối khác nhau được lắp đặt ở đầu cáp quang. Dòng sản phẩm Fiber Optic Patch ... Read More
2020-01-07 10:38:51
Trung Quốc ST Connector Fanout Pigtail sợi quang cho mạng FTTH FTTB FTTX nhà máy sản xuất

ST Connector Fanout Pigtail sợi quang cho mạng FTTH FTTB FTTX

ST Connector Pigtail Fanout cáp quang pigtail cáp quang ST sợi quang Pigtail Mô tả sản phẩm Đuôi cáp quang kết nối ST có sẵn ở cả hai chế độ đơn và đa chế độ, và hoàn toàn có thể kết hợp với các sản phẩm NTT-SC... Read More
2020-01-07 10:38:51
Trung Quốc Cáp quang màu vàng Singlemode G652D / Lõi 12 U SC SC nhà máy sản xuất

Cáp quang màu vàng Singlemode G652D / Lõi 12 U SC SC

Chế độ đơn Cáp G652D 12 Lõi SC UPC Pigtail Fanout Cáp quang Pigtail Mô tả sản phẩm Đuôi cáp quang SC có sẵn ở cả hai chế độ đơn và đa chế độ, và hoàn toàn có thể kết hợp với các sản phẩm NTT-SC. Cả hai phiên b... Read More
2020-01-07 10:38:51
Trung Quốc Chiều dài tùy chỉnh sợi quang Pigtail SC APC Connector PVC LSZH Jacket nhà máy sản xuất

Chiều dài tùy chỉnh sợi quang Pigtail SC APC Connector PVC LSZH Jacket

Chiều dài tùy chỉnh Đầu nối Singlemode SC APC 12 lõi cáp quang Mô tả sản phẩm Chế độ đơn và đuôi lợn sợi quang SC đa chế độ, SC, LC, ST, FC, MU, MTRJ, E2000, 9 / 125μm, 50 / 125μm, 62.5 / 125μm, SM, MM, đơn gi... Read More
2020-01-07 10:38:51
Trung Quốc Đuôi heo sợi quang đa chế độ cho thiết bị phòng Liên kết nội bộ nhà máy sản xuất

Đuôi heo sợi quang đa chế độ cho thiết bị phòng Liên kết nội bộ

Singlemode multimode SC UPC nối 12 lõi cáp quang Mô tả sản phẩm Chế độ đơn và đuôi lợn sợi quang SC đa chế độ, SC, LC, ST, FC, MU, MTRJ, E2000, 9 / 125μm, 50 / 125μm, 62.5 / 125μm, SM, MM, đơn giản, song công, ... Read More
2020-01-07 10:38:51
Trung Quốc Orange FC PC SC LC Đầu nối sợi quang Sợi đuôi lợn dài 1,5m Mất chèn ≤0.3dB nhà máy sản xuất

Orange FC PC SC LC Đầu nối sợi quang Sợi đuôi lợn dài 1,5m Mất chèn ≤0.3dB

Đầu nối FC PC SC LC 12 lõi cáp đa sợi cáp Sự miêu tả: Sợi quang Pigtail là quan trọng của mạng quang. Nó có các đầu nối khác nhau được lắp đặt ở đầu cáp quang. Dòng sản phẩm Fiber Optic Patch Cord đi kèm với bộ ... Read More
2020-01-07 10:38:51
Trung Quốc Six Core G652D G657A LSZH Áo khoác sợi quang có độ bền cao nhà máy sản xuất

Six Core G652D G657A LSZH Áo khoác sợi quang có độ bền cao

6core Chế độ đơn G652D G657A Cáp LSZH SC APC đầu nối cáp nối đuôi heo Mô tả Sản phẩm Sợi quang Pigtail là quan trọng của mạng quang. Nó có các đầu nối khác nhau được lắp đặt ở đầu cáp quang. Dòng sản phẩm Fiber ... Read More
2020-01-07 10:38:51
Trung Quốc Cáp quang 12 sợi đơn Chế độ đường kính 0,9 / 2.0 / 3.0mm nhà máy sản xuất

Cáp quang 12 sợi đơn Chế độ đường kính 0,9 / 2.0 / 3.0mm

Cáp quang 12 sợi đơn chế độ LC APC đầu nối cáp pigtail Mô tả Sản phẩm Đuôi cáp quang LC có sẵn ở cả hai chế độ đơn và đa chế độ, và hoàn toàn có thể kết hợp với các sản phẩm NTT-LC. Cả hai phiên bản chế độ đơn ... Read More
2020-01-07 10:38:51
Trung Quốc LC UPC Single Mode Fiber Pigtails Cáp PVC G652D G657A RL cao nhà máy sản xuất

LC UPC Single Mode Fiber Pigtails Cáp PVC G652D G657A RL cao

LC UPC chế độ đơn PVC Cáp G652D G657A Sợi LC nối cáp quang Mô tả Sản phẩm Đuôi cáp quang SC có sẵn ở cả hai chế độ đơn và đa chế độ, và hoàn toàn có thể kết hợp với các sản phẩm NTT-SC. Cả hai phiên bản chế độ ... Read More
2020-01-07 10:38:51
Trung Quốc Cáp sợi quang đa lõi 50/125 LC 12 lõi / Sợi quang cho FTTH nhà máy sản xuất

Cáp sợi quang đa lõi 50/125 LC 12 lõi / Sợi quang cho FTTH

50/125 lc Pigtail 12 sợi cáp quang đa lõi 12 lõi cho FTTH Sự miêu tả: Sợi quang Pigtail rất quan trọng đối với mạng quang. Chúng có các đầu nối giống hoặc khác nhau được lắp đặt ở đầu cáp quang. Dòng Pigtail ... Read More
2020-01-04 14:33:22
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|