Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi đầu tiên!

Nhà Sản phẩm

Cáp quang chiến thuật

Cáp quang chiến thuật

(15)
Giao tiếp ngoài trời Cáp quang đệm chặt PDLC / ODVA 7.0mm 2

Giao tiếp ngoài trời Cáp quang đệm chặt PDLC / ODVA 7.0mm 2

Giao tiếp ngoài trời Cáp quang đệm chặt PDLC / ODVA 7.0mm 2 lõi Dây cáp quang bọc thép được bọc bằng ống thép không gỉ bên trong áo khoác ngoài để bảo vệ bộ phận trung tâm của cáp. Vì vậy, chúng sẽ không nhận đ... Đọc thêm
2019-11-13 14:59:17
Cáp SM chiến thuật chống nước LC SM Cáp đen với đầu nối LC

Cáp SM chiến thuật chống nước LC SM Cáp đen với đầu nối LC

Cáp quang chiến thuật LC SM có đầu nối LC cho ứng dụng quân sự Đặc tính: Các kết nối là an toàn và đáng tin cậy. Cũng có chức năng chống thấm nước, chống bụi và chống cháy, Đầu nối này được sử dụng rộng rãi ... Đọc thêm
2019-11-13 14:59:16
2 lõi 7,0mm G657A2 / LC LC Dây vá sợi quang / LC đến LC Cáp vá sợi quang song công đa chế độ

2 lõi 7,0mm G657A2 / LC LC Dây vá sợi quang / LC đến LC Cáp vá sợi quang song công đa chế độ

2 lõi 7,0mm G657A2 / LC LC Dây vá sợi quang / LC đến LC Cáp vá sợi quang song công đa chế độ Cáp vá sợi quang còn được gọi là dây nhảy sợi quang hoặc dây vá sợi quang.Nó bao gồm một sợi cáp quang được kết thúc ... Đọc thêm
2020-09-30 16:37:18
Tùy chỉnh LC UPC Simplex bọc thép / Cầu nhảy sợi quang Cáp quang / Dây vá sợi quang

Tùy chỉnh LC UPC Simplex bọc thép / Cầu nhảy sợi quang Cáp quang / Dây vá sợi quang

Tùy chỉnh LC UPC Simplex bọc thép / Cầu nhảy sợi quang Cáp quang / Dây vá sợi quang Dây vá CPRI có kích thước tiêu chuẩn cho Đầu nối LC Duplex, được sử dụng rộng rãi trong FTTA, Trạm cơ sở và điều kiện chống th... Đọc thêm
2020-09-30 16:37:18
Dây vá sợi quang 2m G652D màu đen / Dây vá LC LC / Cáp vá sợi quang bọc thép

Dây vá sợi quang 2m G652D màu đen / Dây vá LC LC / Cáp vá sợi quang bọc thép

Dây vá sợi quang 2m G652D màu đen / Dây vá LC LC / Cáp vá sợi quang bọc thép Cáp vá sợi quang còn được gọi là dây nhảy sợi quang hoặc dây vá sợi quang.Nó bao gồm một sợi cáp quang được kết thúc bằng các đầu nối ... Đọc thêm
2020-09-30 16:37:18
Cáp quang trong nhà OM2 / OM3 / OM4 Ổn định nhiệt độ cao

Cáp quang trong nhà OM2 / OM3 / OM4 Ổn định nhiệt độ cao

Cáp quang trong nhà OM2 / OM3 / OM4 Ổn định nhiệt độ cao Mô tả Sản phẩm Các sợi đa chế độ được xác định theo chỉ định OM (Chế độ quang học)) như được nêu trong tiêu chuẩn ISO / IEC 11801. OM1, đối với cáp quang ... Đọc thêm
2019-11-13 14:59:22
Kfrp Chất liệu Sức mạnh Thành viên Công cụ sợi quang Cốt thép cốt lõi ISO 9001

Kfrp Chất liệu Sức mạnh Thành viên Công cụ sợi quang Cốt thép cốt lõi ISO 9001

Thanh KFRP thành viên cường độ KFRP, thành viên cường độ KFRP, lõi gia cường KFRP. Tính năng sản phẩm Trọng lượng nhẹ và cường độ cao: KFRP có các đặc tính của mật độ thấp và cường độ cao. Tỷ lệ cường độ và mô ... Đọc thêm
2019-11-13 14:59:21
Cáp quang ngoài trời Simplex hoặc duplex 4 lõi cho thiết bị truyền thông

Cáp quang ngoài trời Simplex hoặc duplex 4 lõi cho thiết bị truyền thông

4 lõi Cáp quang ngoài trời Trạm gốc Cáp quang RRU CPRI Sợi đơn mode / multimode này được đặt trong ống lỏng, được làm bằng vật liệu nhựa có độ dẻo cao và chứa đầy hợp chất làm đầy. PSP được áp dụng theo chiều d... Đọc thêm
2019-11-13 14:59:20
Dây cáp quang trong nhà 0.9, 2.0, 3.0mm, Cáp FO không được bảo vệ

Dây cáp quang trong nhà 0.9, 2.0, 3.0mm, Cáp FO không được bảo vệ

Dây cáp quang trong nhà 0.9,2.0,3.0mm Cáp dây cáp không được bảo vệ Cáp chứa từ 2 đến 36 sợi được đệm riêng hoặc kết cấu nửa kín. Mỗi sợi được bảo vệ riêng trong một cáp nhỏ. Sợi aramid sẽ được áp dụng hoặc bên ... Đọc thêm
2019-11-13 14:59:20
GJFJV 50/125 2/4/8/12/24 Cáp quang sợi trong nhà PVC hoặc LSZH

GJFJV 50/125 2/4/8/12/24 Cáp quang sợi trong nhà PVC hoặc LSZH

Cáp quang trong nhà GJFJV 50/125 2/4/8/12/24 Các sợi đệm chặt được bọc bằng vật liệu đệm đặc biệt để bảo vệ sợi được mắc quanh FRP (Nhựa gia cố sợi), sau đó, một lớp sợi Aramid được sử dụng như một thành viên c... Đọc thêm
2019-11-13 14:59:19
Page 1 of 2|< 1 2 >|
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
Tel:+86--18046902377
Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.