Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi đầu tiên!

Khác

(38)
Đầu nối MTP MPO ngoài trời 12/24 lõi dài 5M cho dây cáp quang

Đầu nối MTP MPO ngoài trời 12/24 lõi dài 5M cho dây cáp quang

Dây cáp quang MPO / MTP ngoài trời 12/24 Lõi dài 5/24 Đối với xương sống của giải pháp cáp trung tâm ngày, cáp trung kế mở rộng MPO / MTP cung cấp thêm khoảng cách. Tuân thủ tiêu chuẩn: • Cáp có lỗ được tuân th... Đọc thêm
2019-12-30 09:54:33
Đầu nối sợi quang MPO, đầu nối sợi quang chống nước 8F 12F

Đầu nối sợi quang MPO, đầu nối sợi quang chống nước 8F 12F

Patch Cord MTP MPO Connector 8F 12F Chế độ đơn mode Đối với xương sống của giải pháp cáp trung tâm ngày, cáp trung kế mở rộng MPO / MTP cung cấp thêm khoảng cách. Tuân thủ tiêu chuẩn: • Cáp có lỗ được tuân thủ ... Đọc thêm
2019-12-30 09:54:31
Đầu nối IEC MTP MPO cho cáp quang PVC đa lõi 50/125 OM3 - Aqua

Đầu nối IEC MTP MPO cho cáp quang PVC đa lõi 50/125 OM3 - Aqua

Đầu nối MTP MPO cho CÁP ĐIỆN CÁP QUANG PVC 50/125 OM3 MULTIMODE - AQUA Đặt MTP / MPO làm lựa chọn cho các mạng cáp quang mật độ cao; nó được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng ethernet, kênh sợi, ATM và gigabit ... Đọc thêm
2019-12-30 09:54:29
Multimode và Single Mode Fiber MPO Khai thác mô-đun Chuyển mạch sợi quang

Multimode và Single Mode Fiber MPO Khai thác mô-đun Chuyển mạch sợi quang

Sợi MPO Khai thác mô-đun dây chuyển đổi Patch Patch Patch Patch được gắn với đầu nối cáp quang ở cả hai đầu, được sử dụng để thực hiện đường dẫn quang kết nối hoạt động, chỉ có một đầu được trang bị đầu nối cáp ... Đọc thêm
2019-12-30 09:54:26
Đầu nối 12/24 lõi MTP MPO OM 3 Cáp đa sợi dài 10m

Đầu nối 12/24 lõi MTP MPO OM 3 Cáp đa sợi dài 10m

12 lõi / 24 lõi Cáp đa sợi MPO / MTP OM 3 Dây cáp quang 1. Mô-đun Cassette MPO cung cấp chuyển tiếp an toàn giữa các đầu nối rời MPO và LC hoặc SC. Chúng được sử dụng để kết nối xương sống MPO với vá LC hoặc SC... Đọc thêm
2019-10-31 16:20:19
Hộp khởi động sợi quang OTDR bền bỉ với hộp nối SM / MM

Hộp khởi động sợi quang OTDR bền bỉ với hộp nối SM / MM

Hộp khởi động sợi quang OTDR bền bỉ với hộp kết nối SM / MM Tổng quan Được thiết kế để hỗ trợ kiểm tra cáp quang khi sử dụng OTDR. Hộp Sợi phóng OTDR được sử dụng với Máy đo độ phản xạ miền thời gian quang ... Đọc thêm
2019-10-31 16:20:18
Cáp quang HDMI đen hoạt động, Cáp nguồn 15 chân Nam đến Molex IDE

Cáp quang HDMI đen hoạt động, Cáp nguồn 15 chân Nam đến Molex IDE

Cáp 15 pin Nam đến Molex IDE 4 Pin Tính năng, đặc điểm 1.SATA 15 Pin Nữ đến Molex IDE Cáp 4 pin Nam. 2. Chuyển đổi đầu ra nguồn điện kiểu mới của SATA 15 chân sang molex 4 chân để kết nối với các ổ đĩa quang cũ... Đọc thêm
2019-10-31 16:20:16
Linh kiện sợi quang Jig cho máy đánh bóng và mài cầm tay

Linh kiện sợi quang Jig cho máy đánh bóng và mài cầm tay

Máy đánh bóng cầm tay Máy mài khuôn jig Linh kiện sợi quang Các tính năng chính và mô tả: Loạt kim cương : Đầu nối sợi quang, mảng sợi, mài đuôi lợn thủy tinh (góc cắt, mài thô, mài vừa, mài mịn); Đánh bóng đầu ... Đọc thêm
2019-10-31 16:20:16
WDM FTTH CATV HDMI qua cáp quang FTTH thụ động nút nhỏ

WDM FTTH CATV HDMI qua cáp quang FTTH thụ động nút nhỏ

WDM FTTH CATV HDMI qua cáp quang FTTH thụ động MINI Node FTTH thụ động nút nhỏ ĐƠN VỊ THAM SỐ Thông số quang học: Nguồn đầu vào quang dBm -15 0 Mất mát dB 45 Bước sóng bước sóng 1310 1550 Kết nối SC / APC Hiệu ... Đọc thêm
2019-10-31 16:20:14
Linh kiện sợi quang 250ML Bộ dụng cụ làm sạch sợi quang Chai rượu quả

Linh kiện sợi quang 250ML Bộ dụng cụ làm sạch sợi quang Chai rượu quả

Linh kiện sợi quang 250ML Bộ dụng cụ làm sạch sợi quang Chai rượu quả * Chất tẩy rửa đầu nối sợi quang sử dụng một miếng vải khô có công thức đặc biệt để làm sạch triệt để và hiệu quả các mặt đầu cáp quang ngo... Đọc thêm
2019-10-31 16:20:13
Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
Tel:+86--18046902377
Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.