Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi đầu tiên!

Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Linh kiện sợi quang

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang chiến thuật giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang chiến thuật giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Linh kiện sợi quang

(15)
Trung Quốc 25 X 195mm Các thành phần sợi quang Kiểm tra sợi quang Máy dò sợi quang trực quan nhà máy sản xuất

25 X 195mm Các thành phần sợi quang Kiểm tra sợi quang Máy dò sợi quang trực quan

mạng sợi kiểm tra sợi quang phát hiện lỗi hình ảnh Mô hình QY-V FL 650 - 2S Bước sóng trung tâm 650nm ± 10nm (635nm có sẵn theo yêu cầu) Loại phát Chi cục Kiểm lâm Nguồn ra 5 mw Phạm vi Laser 5 km Đầu nối quang ... Read More
2019-12-30 09:54:44
Trung Quốc 6.5 KG Ferrules Lò sấy sợi quang cho kết nối sợi quang Truyền thông nhà máy sản xuất

6.5 KG Ferrules Lò sấy sợi quang cho kết nối sợi quang Truyền thông

Ferrules Lò sấy sợi quang cho tất cả các loại kết nối sợi quang Lò xử lý đa chức năng sử dụng chip điều khiển công nghiệp, nhiệt độ điều khiển thuật toán PID, có thể đặt nhiệt độ và thời gian, nhiệt độ hiển thị ... Read More
2019-12-30 09:54:42
Trung Quốc Máy mài quang Máy đánh bóng sợi quang 4 lò xo cuộn nhà máy sản xuất

Máy mài quang Máy đánh bóng sợi quang 4 lò xo cuộn

Máy mài quang Máy đánh bóng sợi quang 4 lò xo cuộn Các tính năng chính và mô tả: 1> Khả năng tương thích của thiết bị ở giai đoạn thiết kế phát triển đã tính đến các doanh nghiệp trong nước để sử dụng trạng th... Read More
2019-12-30 09:54:40
Trung Quốc Bộ dụng cụ sợi quang Bộ linh kiện sợi quang Thiết kế lò xo nhựa Chai rượu nhà máy sản xuất

Bộ dụng cụ sợi quang Bộ linh kiện sợi quang Thiết kế lò xo nhựa Chai rượu

Bộ dụng cụ sợi quang Bộ linh kiện sợi quang Thiết kế lò xo nhựa Chai rượu * Chất tẩy rửa đầu nối sợi quang sử dụng một miếng vải khô có công thức đặc biệt để làm sạch triệt để và hiệu quả các mặt đầu cáp quang ... Read More
2019-12-30 09:54:38
Trung Quốc 4 thành phần sợi lò xo cuộn / máy đánh bóng sợi quang với khay hành tinh nhà máy sản xuất

4 thành phần sợi lò xo cuộn / máy đánh bóng sợi quang với khay hành tinh

Máy đánh bóng sợi quang với các thành phần sợi quang khay hành tinh • Được thiết kế để đánh bóng với khay hành tinh • Sử dụng công nghệ jig IPC mới (mỗi ferrule được nhấn đơn lẻ) và làm cho tỷ lệ năng suất hoàn ... Read More
2019-12-30 09:54:36
Trung Quốc Anodizing Linh kiện sợi quang, Vỏ thép không gỉ 304 SFP và áo khoác 1.25G 2.5G 10G 40G 100G nhà máy sản xuất

Anodizing Linh kiện sợi quang, Vỏ thép không gỉ 304 SFP và áo khoác 1.25G 2.5G 10G 40G 100G

SFP Case & Jacket & Inox 304 SFP Case 1.25G 2.5G 10G 40G 100G Các sản phẩm của chúng tôi có thể tương thích hoàn hảo với hầu hết các thương hiệu phổ biến như Cisco, HP, Extreme, Xưởng đúc, Nortel, Siemens. H3C... Read More
2019-10-28 17:10:10
Trung Quốc Các thành phần sợi quang của SFP Vỏ và áo khoác sợi quang Transceiver Anodizing / đánh bóng Kết thúc nhà máy sản xuất

Các thành phần sợi quang của SFP Vỏ và áo khoác sợi quang Transceiver Anodizing / đánh bóng Kết thúc

SFP Case & Jacket Sợi thu phát quang Thép không gỉ 304 SFP Case 1.25G 2.5G 10G 40G 100G Các sản phẩm của chúng tôi có thể tương thích hoàn hảo với hầu hết các thương hiệu phổ biến như Cisco, HP, Extreme, Xưởng ... Read More
2019-10-28 17:10:09
Trung Quốc Zirconia Tay áo SC Sợi quang Splice Tay áo dài 11,4mm Đường kính ngoài 3,2mm nhà máy sản xuất

Zirconia Tay áo SC Sợi quang Splice Tay áo dài 11,4mm Đường kính ngoài 3,2mm

Zirconia Tay áo SC Sợi quang Splice Tay áo dài 11,4mm đường kính ngoài 3,2mm Ống bọc gốm được sử dụng trong Bộ điều hợp và các thành phần sợi quang khác để căn chỉnh sợi để giảm mất tín hiệu ánh sáng truyền tối ... Read More
2019-10-28 17:10:07
Trung Quốc SC Các loại Tay áo bảo vệ Splice Zirconia Fusion cho ứng dụng Singlemode / Multimode nhà máy sản xuất

SC Các loại Tay áo bảo vệ Splice Zirconia Fusion cho ứng dụng Singlemode / Multimode

Ống bọc sợi quang Zirconia cho ứng dụng Singlemode và multimode Ống bọc gốm được sử dụng trong Bộ điều hợp và các thành phần sợi quang khác để căn chỉnh sợi để giảm mất tín hiệu ánh sáng truyền tối thiểu. Báo c... Read More
2019-10-28 17:10:07
Trung Quốc Gạch Zirconia SC Sợi quang Splice Tay áo đường kính 3,2mm Dài 11,4mm nhà máy sản xuất

Gạch Zirconia SC Sợi quang Splice Tay áo đường kính 3,2mm Dài 11,4mm

Gạch Zirconia SC Sợi quang Splice Tay áo đường kính 3,2mm Dài 11,4mm Ống bọc gốm được sử dụng trong Bộ điều hợp và các thành phần sợi quang khác để căn chỉnh sợi để giảm mất tín hiệu ánh sáng truyền tối thiểu. ... Read More
2019-10-28 17:10:07
Page 1 of 2|< 1 2 >|