Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

Công ty TNHH công nghiệp Đông Quan Qingying

Chất lượng và danh tiếng đi đầu tiên!

Nhà Sản phẩm

Bộ chuyển đổi sợi quang

Bộ chuyển đổi sợi quang

(103)
Bộ điều hợp UPC SC Simplex sợi quang đơn với mặt bích cho viễn thông

Bộ điều hợp UPC SC Simplex sợi quang đơn với mặt bích cho viễn thông

Bộ điều hợp SC UPC Simplex với bộ chuyển đổi sợi quang sc mode đơn flang Sự miêu tả: Simplex and duplex SC fiber optic adapter with transparent dust caps, SC optical adapter is of flange type, single mode ... Đọc thêm
2020-05-06 14:43:26
Bộ chuyển đổi sợi quang đôi màu xám LC Nữ sang SC Nam lai mặt bích

Bộ chuyển đổi sợi quang đôi màu xám LC Nữ sang SC Nam lai mặt bích

LC Female to SC Male Hybrid Flange Multimode Bộ điều hợp sợi quang 50/125 Sự miêu tả: Bộ điều hợp sợi lai SC sang LC là để cung cấp SC Fiber Patchcord để kết nối Sợi Fiber Patchcord. Bộ điều hợp sợi lai SC sang ... Đọc thêm
2019-12-02 10:12:14
Bộ chuyển đổi sợi quang đa lõi 50/125 SC Male To LC Female Type Transverter

Bộ chuyển đổi sợi quang đa lõi 50/125 SC Male To LC Female Type Transverter

Bộ chuyển đổi SC nam sang LC loại chuyển đổi đa sợi 50/125 sợi quang Sự miêu tả Bộ chuyển đổi từ nữ sang nam sử dụng đầu nối cáp quang nhúng và khớp nối sợi quang phù hợp với công nghệ khớp nối tay áo. Các sản ... Đọc thêm
2019-12-02 10:12:14
Bộ chuyển đổi sợi quang kép tay áo gốm cho FTTH / Thiết bị thụ động

Bộ chuyển đổi sợi quang kép tay áo gốm cho FTTH / Thiết bị thụ động

Bộ chuyển đổi song công Lc Upc Bộ điều hợp sợi quang tay áo cho FTTH Màu: xanh Đánh bóng: upc Mất chèn: 1000 (Thời gian), .20,20dB Nhiệt độ bảo quản -40 ° C ~ + 85 ° C Nhiệt độ hoạt động -40 ° C ~ + 85 ° C Độ ... Đọc thêm
2019-10-31 16:04:31
Chèn ít hơn 0,2dB Bộ điều hợp sợi quang cho mạng Tlelecomination

Chèn ít hơn 0,2dB Bộ điều hợp sợi quang cho mạng Tlelecomination

Bộ chuyển đổi lai FC SC Bộ chuyển đổi kim loại Chèn bộ chuyển đổi sợi quang dưới 0,2dB Từ chối Bộ chuyển đổi sợi lai FC sang SC có thân bằng ren sử dụng ống sắt gốm có đường kính 2,5mm với mặt cuối PC hoặc APC ... Đọc thêm
2019-10-28 17:07:55
FC Nam - LC Nữ khớp nối nhựa ổn định nhiệt độ tuyệt vời

FC Nam - LC Nữ khớp nối nhựa ổn định nhiệt độ tuyệt vời

FC nam -LC nữ khớp nối nhựa lc / upc-fc / upc bộ điều hợp lai sợi quang Đặc tính • Mất chèn thấp • Ổn định nhiệt độ tuyệt vời • Độ lặp lại và khả năng trao đổi tốt • Độ bền cơ học tuyệt vời • Kiểm soát chặt chẽ ... Đọc thêm
2019-10-28 17:07:55
Bộ điều hợp quang sợi kim loại Sc / Upc - Bộ điều hợp lai Fc / Upc sang Sc Fc

Bộ điều hợp quang sợi kim loại Sc / Upc - Bộ điều hợp lai Fc / Upc sang Sc Fc

FC-LC kim loại vuông sc / upc-fc / upc để sc fc adaptor bộ điều hợp lai sợi quang Đặc tính • Mất chèn thấp • Ổn định nhiệt độ tuyệt vời • Độ lặp lại và khả năng trao đổi tốt • Độ bền cơ học tuyệt vời • Kiểm so... Đọc thêm
2019-10-28 17:07:55
Bộ chuyển đổi sợi quang màu xanh lam Khả năng chống ăn mòn cao

Bộ chuyển đổi sợi quang màu xanh lam Khả năng chống ăn mòn cao

Bộ chuyển đổi sợi quang lai FTTH LC Female to SC Male Bộ chuyển đổi cáp quang loại LC (Nữ) sang SC (Nam) , Chuyển đổi đầu nối LC sang Đầu nối SC. Biến đổi giao diện LC giao diện SC. Cung cấp một giải pháp đơn ... Đọc thêm
2019-10-28 17:07:55
Bộ chuyển đổi sợi quang lai FTTH LC Female to SC Male

Bộ chuyển đổi sợi quang lai FTTH LC Female to SC Male

Bộ chuyển đổi sợi quang lai FTTH LC Female to SC Male Bộ chuyển đổi cáp quang loại LC (Nữ) sang SC (Nam) , Chuyển đổi đầu nối LC sang Đầu nối SC. Biến đổi giao diện LC giao diện SC. Cung cấp một giải pháp đơn ... Đọc thêm
2019-10-28 17:07:55
Singlemode / Multimode SC To SC Simplex Coupler Không có bộ điều hợp sợi quang mặt bích

Singlemode / Multimode SC To SC Simplex Coupler Không có bộ điều hợp sợi quang mặt bích

Singlemode / Multimode SC To SC Simplex Coupler Không có bộ điều hợp sợi quang mặt bích Chúng ta là ai? 1. Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành công nghiệp kết nối quang. 2. Tiếp tục tăng 50% trong 5 năm liên ti... Đọc thêm
2019-10-26 11:50:20
Page 1 of 11|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
Phòng 102, Tòa nhà 2, Số 101, Tangtian North Road Tangxia Đông Quan, Quảng Đông, Trung Quốc (Đại lục)
Tel:86-769-87289555-810
Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2020 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.