Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

 

Dongguan Qingying Industry Co, Ltd

 

Chất lượng và danh tiếng đi đầu!

 

 

Nhà Sản phẩm

Bộ chuyển đổi sợi quang

Bộ chuyển đổi sợi quang

(104)
Bộ chuyển đổi 2 cổng SC UPC Bộ điều hợp sợi quang song công

Bộ chuyển đổi 2 cổng SC UPC Bộ điều hợp sợi quang song công

Bộ chuyển đổi 2 cổng SC UPC Bộ điều hợp sợi quang song công Bộ điều hợp cáp quang được sử dụng để cung cấp cáp nối cáp hoặc cáp với thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối v... Đọc thêm
2019-10-14 11:43:59
Các nhà sản xuất bộ chuyển đổi sợi quang Simplex singlemode kim loại ST D

Các nhà sản xuất bộ chuyển đổi sợi quang Simplex singlemode kim loại ST D

Các nhà sản xuất bộ chuyển đổi sợi quang Simplex singlemode kim loại ST D sản phẩm: Bộ điều hợp sợi quang (còn được gọi là vách ngăn) được sử dụng để nối hai sợi cáp quang với nhau. Chúng có sẵn để sử dụng với ... Đọc thêm
2019-03-18 15:40:16
Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex Nhựa ST-ST Bộ chuyển đổi vuông nắp màu đỏ và đen

Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex Nhựa ST-ST Bộ chuyển đổi vuông nắp màu đỏ và đen

Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex Nhựa ST-ST Bộ chuyển đổi vuông nắp màu đỏ và đen Bộ điều hợp sợi quang (còn được gọi là vách ngăn) được sử dụng để nối hai sợi cáp quang với nhau. Chúng có sẵn để sử dụng với cáp ... Đọc thêm
2019-03-18 15:40:14
Bộ chuyển đổi sợi quang loại kim loại đen ST D với cáp Patch Singlemode / Multimode

Bộ chuyển đổi sợi quang loại kim loại đen ST D với cáp Patch Singlemode / Multimode

Bộ chuyển đổi sợi quang kim loại Simplex với bộ điều hợp gõ ST D Bộ điều hợp sợi quang (còn được gọi là vách ngăn) được sử dụng để nối hai sợi cáp quang với nhau. Chúng có sẵn để sử dụng với cáp patch ... Đọc thêm
2019-03-18 15:40:13
Page 11 of 11|< 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 >|
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
Tel:+86--18046902377
Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.