Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

 

Dongguan Qingying Industry Co, Ltd

 

Chất lượng và danh tiếng đi đầu!

 

 

Nhà Sản phẩm

Bộ chuyển đổi sợi quang

Bộ chuyển đổi sợi quang

(104)
Ftth SC UPC APC Bộ chuyển đổi sợi quang tay áo gốm Thiết kế nhỏ gọn

Ftth SC UPC APC Bộ chuyển đổi sợi quang tay áo gốm Thiết kế nhỏ gọn

Bộ ghép sợi QualitY ftth Bộ điều hợp sợi quang SC UPC APC Chúng ta là ai? 1. Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành công nghiệp kết nối quang. 2. Tiếp tục tăng 50% trong 5 năm liên tiếp . 3. Doanh thu hàng năm ước ... Đọc thêm
2019-10-15 17:18:40
Bộ chuyển đổi sợi quang của SGS / Bộ điều hợp dây đơn Simplex SC UPC

Bộ chuyển đổi sợi quang của SGS / Bộ điều hợp dây đơn Simplex SC UPC

Bộ điều hợp sợi quang QADSC-002 Chế độ đơn Bộ điều hợp dây quang Simplex SC UPC Bộ điều hợp sợi quang (còn được gọi là vách ngăn) được sử dụng để nối hai sợi cáp quang với nhau. Chúng có sẵn để sử dụng với cáp ... Đọc thêm
2019-10-15 17:18:24
Bộ chuyển đổi sợi quang nhựa SC - SC Singlemode Simplex SC UPC APC

Bộ chuyển đổi sợi quang nhựa SC - SC Singlemode Simplex SC UPC APC

Bộ chuyển đổi sợi quang, bộ điều hợp sợi SC-SC Singlemode Simplex SC UPC APC Bộ chuyển đổi sợi quang SC sang SC của Đông Quan Qingying (QY) được thiết kế đặc biệt để cung cấp cáp quang đơn giản chính xác cho k... Đọc thêm
2019-10-15 17:15:01
Sm Dx Sc / Upc Bộ điều hợp sợi quang bên trong Chế độ đơn SC / PC Bộ ghép sợi quang

Sm Dx Sc / Upc Bộ điều hợp sợi quang bên trong Chế độ đơn SC / PC Bộ ghép sợi quang

Sm dx sc / upc sc-upc bên trong màu xanh đơn chế độ ghép nối SC / PC sợi quang Sự miêu tả: Bộ điều hợp cáp quang được sử dụng để cung cấp cáp nối cáp hoặc cáp với thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp ... Đọc thêm
2019-10-15 17:14:41
Bộ chuyển đổi sợi quang tay áo bằng gốm Plactic Single Mode duplex SC APC Coupler cho FTTH

Bộ chuyển đổi sợi quang tay áo bằng gốm Plactic Single Mode duplex SC APC Coupler cho FTTH

Bộ chuyển đổi sợi quang ghép đôi sc apc ghép nối đơn cho FTTH Bộ chuyển đổi sợi quang tay áo bằng gốm Plactic Single Mode duplex SC APC Coupler cho FTTH Bộ điều hợp cáp quang được sử dụng để cung cấp cáp nối c... Đọc thêm
2019-10-15 17:14:41
Bộ chuyển đổi apc QADSC-APC-005 Sc với chân kim loại Bộ điều hợp kết nối sợi quang cho bo mạch PCB

Bộ chuyển đổi apc QADSC-APC-005 Sc với chân kim loại Bộ điều hợp kết nối sợi quang cho bo mạch PCB

Bộ chuyển đổi apc QADSC-APC-005 Sc với chân kim loại Bộ điều hợp kết nối sợi quang cho bo mạch PCB Bộ điều hợp sợi quang (còn được gọi là vách ngăn) được sử dụng để nối hai sợi cáp quang với nhau. Chúng có sẵn ... Đọc thêm
2019-10-14 18:18:36
Bộ chuyển đổi bảng mạch PCB Chế độ đơn SC UPC APC Bộ điều hợp sợi quang

Bộ chuyển đổi bảng mạch PCB Chế độ đơn SC UPC APC Bộ điều hợp sợi quang

Bộ chuyển đổi bảng mạch PCB Chế độ đơn SC UPC APC Bộ điều hợp sợi quang Bộ điều hợp sợi quang (còn được gọi là vách ngăn) được sử dụng để nối hai sợi cáp quang với nhau. Chúng có sẵn để sử dụng với cáp patch ... Đọc thêm
2019-10-14 18:41:07
SM / MM Cáp quang cáp trần ghép kênh đơn giản / kênh đôi

SM / MM Cáp quang cáp trần ghép kênh đơn giản / kênh đôi

FTTH FC SC LC ST SM / MM Bộ điều hợp quang trần Bare Square Bộ điều hợp sợi quang Square FC Bare được sử dụng làm phương tiện để liên kết sợi quang trần với thiết bị sợi quang. Nó có sợi quang trần bên trong ở ... Đọc thêm
2019-03-18 15:40:22
Bộ chuyển đổi sợi quang SC UPC APC có vách ngăn 900K với loại đẩy

Bộ chuyển đổi sợi quang SC UPC APC có vách ngăn 900K với loại đẩy

Bộ chuyển đổi sợi quang SC UPC APC có vách ngăn 900K với loại đẩy Bộ điều hợp sợi quang (còn được gọi là vách ngăn) được sử dụng để nối hai sợi cáp quang với nhau. Chúng có sẵn để sử dụng với cáp patch ... Đọc thêm
2019-03-18 15:40:21
Bộ điều hợp màn trập nội bộ SC UPC Bộ điều hợp sợi quang Simplex cho mạng cục bộ

Bộ điều hợp màn trập nội bộ SC UPC Bộ điều hợp sợi quang Simplex cho mạng cục bộ

Bộ điều hợp màn trập nội bộ Bộ điều hợp sợi quang Simplex cho mạng cục bộ Bộ điều hợp sợi quang (còn được gọi là vách ngăn) được sử dụng để nối hai sợi cáp quang với nhau. Chúng có sẵn để sử dụng với cáp patch ... Đọc thêm
2020-11-27 19:13:57
Page 2 of 11|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
Tel:+86--18046902377
Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.