Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

 

Dongguan Qingying Industry Co, Ltd

 

Chất lượng và danh tiếng đi đầu!

 

 

Nhà Sản phẩm

Bộ chuyển đổi sợi quang

Bộ chuyển đổi sợi quang

(104)
Suy hao chèn thấp Độ hoàn hảo cao ST SM MM Bộ chuyển đổi sợi quang đơn mode Bộ chuyển đổi sợi quang

Suy hao chèn thấp Độ hoàn hảo cao ST SM MM Bộ chuyển đổi sợi quang đơn mode Bộ chuyển đổi sợi quang

Suy hao chèn thấp Độ hoàn hảo cao ST SM MM Bộ chuyển đổi sợi quang đơn mode Bộ chuyển đổi sợi quang Sự miêu tả: Qingying cung cấp hàng trăm bộ điều hợp sợi quang, bộ ghép sợi quang và giải pháp bộ chia sợi ... Đọc thêm
2020-11-30 14:40:31
Bộ chuyển đổi song công bằng nhựa 0,2dB Thiết bị kiểm tra Bộ chuyển đổi sợi quang SC đến ST Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex

Bộ chuyển đổi song công bằng nhựa 0,2dB Thiết bị kiểm tra Bộ chuyển đổi sợi quang SC đến ST Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex

Bộ chuyển đổi song công bằng nhựa 0,2dB Thiết bị kiểm tra Bộ chuyển đổi sợi quang SC đến ST Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex Bộ chuyển đổi cáp quang SC đơn giản và song công có nắp che bụi trong suốt, bộ chuyển ... Đọc thêm
2020-11-30 14:32:28
Giao phối tay áo LC Bộ điều hợp sợi SC

Giao phối tay áo LC Bộ điều hợp sợi SC

Bộ chuyển đổi cáp quang đa pha LC To SC Multimode 50/125 Bộ điều hợp quang lai với cấu hình nam thành nữ rất hữu ích trong việc kết nối dây nối với các đầu nối khác nhau. Vì cả phích cắm đầu nối (nam) và ổ cắm ... Đọc thêm
2020-11-27 17:15:47
Nhà sản xuất trực tiếp SC-SC Ba Lan APC Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex một chế độ

Nhà sản xuất trực tiếp SC-SC Ba Lan APC Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex một chế độ

Loại đầu nối SC-SC Loại đánh bóng UPC Chế độ đơn Bộ điều hợp sợi quang APC Simplex Bộ chuyển đổi sợi quang là một thiết bị nhỏ được thiết kế để kết thúc hoặc liên kết các sợi cáp quang hoặc đầu nối sợi quang gi... Đọc thêm
2020-11-27 17:06:46
Đầu nối SC mặt bích 0,2dB Bộ chuyển đổi cáp quang SC UPC APC đơn chế độ / bộ ghép nối sợi quang

Đầu nối SC mặt bích 0,2dB Bộ chuyển đổi cáp quang SC UPC APC đơn chế độ / bộ ghép nối sợi quang

Đầu nối SC mặt bích 0,2dB Bộ chuyển đổi cáp quang SC UPC APC đơn chế độ / bộ ghép nối sợi quangBộ điều hợp sợi quang (còn được gọi là vách ngăn) được sử dụng để nối hai sợi cáp quang với nhau.Chúng có sẵn để sử ... Đọc thêm
2020-11-27 17:02:18
Bộ chuyển đổi cáp quang sợi quang vuông trần FTTH FC SM / MM G652D G657A OM1 OM2

Bộ chuyển đổi cáp quang sợi quang vuông trần FTTH FC SM / MM G652D G657A OM1 OM2

Bộ chuyển đổi cáp quang cáp quang vuông trần FTTH FC SM / MM G652D G657A OM1 OM2 Sự miêu tả Bộ điều hợp quang vuông FC Baređược sử dụng làm phương tiện để liên kết cáp quang trần với thiết bị cáp quang.Nó có m... Đọc thêm
2020-11-27 16:41:34
Mặt bích ST Bộ chuyển đổi kim loại đơn một chế độ ST mặt bích Bộ chuyển đổi ST màu đen nắp bụi Bộ chuyển đổi sợi quang cho FTTH

Mặt bích ST Bộ chuyển đổi kim loại đơn một chế độ ST mặt bích Bộ chuyển đổi ST màu đen nắp bụi Bộ chuyển đổi sợi quang cho FTTH

Mặt bích ST Bộ chuyển đổi kim loại đơn chế độ đơn giản ST Bộ chuyển đổi ST màu đen nắp bụi Bộ chuyển đổi sợi quang cho FTTH Mô tả Bộ điều hợp sợi quang (còn được gọi là vách ngăn) được sử dụng để nối hai sợi c... Đọc thêm
2020-11-27 11:34:18
loại kim loại Bộ chuyển đổi sợi quang ST SM Đầu nối sợi quang cho mạng viễn thông ftth

loại kim loại Bộ chuyển đổi sợi quang ST SM Đầu nối sợi quang cho mạng viễn thông ftth

loại kim loại Bộ chuyển đổi sợi quang ST SM Đầu nối sợi quang cho mạng viễn thông ftth Mô tả: Bộ điều hợp sợi quang (còn được gọi là vách ngăn) được sử dụng để nối hai sợi cáp quang với nhau. Chúng có sẵn để sử ... Đọc thêm
2020-11-27 11:14:13
Bộ chuyển đổi sợi quang FC Male sang SC Female cho bộ chuyển đổi sợi quang đầu nối loại FTTH FC sang SC

Bộ chuyển đổi sợi quang FC Male sang SC Female cho bộ chuyển đổi sợi quang đầu nối loại FTTH FC sang SC

Bộ chuyển đổi sợi quang FC Male sang SC Female cho bộ chuyển đổi sợi quang đầu nối loại FTTH FC sang SC Sự chỉ rõ Bộ chuyển đổi SC Đánh bóng kết thúc PC, UPC, APC Bộ chuyển đổi B FC Đánh bóng cuối B PC, UPC, ... Đọc thêm
2020-11-27 11:11:23
Bộ chuyển đổi sợi quang băng thông rộng ST Hình dạng kiểu chữ Simplex Bộ chuyển đổi sợi quang vỏ kim loại

Bộ chuyển đổi sợi quang băng thông rộng ST Hình dạng kiểu chữ Simplex Bộ chuyển đổi sợi quang vỏ kim loại

Bộ chuyển đổi sợi quang băng thông rộng ST Hình dạng kiểu chữ Simplex Bộ chuyển đổi sợi quang vỏ kim loại Sự miêu tả: Trước khi bán dịch vụ Chúng tôi cung cấp cung cấp chuyên nghiệp.Cung cấp báo cáo kiểm tra s... Đọc thêm
2020-10-22 17:30:02
Page 4 of 11|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
Tel:+86--18046902377
Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.