Tel:
Trung Quốc Cáp quang bọc thép nhà sản xuất
Dongguan Qingying Industry Co., Ltd.

 

Dongguan Qingying Industry Co, Ltd.

 

Chất lượng và danh tiếng đi đầu!

 

 

Nhà Sản phẩm

Bộ chuyển đổi sợi quang

Bộ chuyển đổi sợi quang

(104)
Bộ điều hợp SC APC của Mạng viễn thông, Bộ chuyển đổi SM / MM SC APC không có mặt bích

Bộ điều hợp SC APC của Mạng viễn thông, Bộ chuyển đổi SM / MM SC APC không có mặt bích

Mạng viễn thông Bộ điều hợp SC APC, SM / MM SC APC không có Bộ điều hợp quang bằng mặt bích Sự miêu tả: Bộ ghép nối, Bộ điều hợp của chúng tôi lý tưởng cho tất cả các ứng dụng FTTH, FTTB, FTTX.Chúng tôi cung c... Đọc thêm
2020-10-21 14:50:52
Bộ điều hợp sợi quang đơn chế độ một / kiểu hàn Đầu nối sợi quang Simplex SC APC cho mạng cục bộ

Bộ điều hợp sợi quang đơn chế độ một / kiểu hàn Đầu nối sợi quang Simplex SC APC cho mạng cục bộ

Bộ điều hợp sợi quang một loại chế độ đơn Đầu nối sợi quang Simplex SC APC cho mạng cục bộ Sự miêu tả: Chúng tôi cung cấp giải pháp đáng tin cậy cho các kết nối sợi quang, bộ điều hợp sợi quang đơn mode và bộ ... Đọc thêm
2020-10-21 14:37:22
Bộ chuyển đổi màn trập FTTH Coupler SC / APC Bộ điều hợp hỗn hợp SC 0,2dB Chất kết dính sợi quang

Bộ chuyển đổi màn trập FTTH Coupler SC / APC Bộ điều hợp hỗn hợp SC 0,2dB Chất kết dính sợi quang

Bộ chuyển đổi sợi quang FTTH Coupler SC / APC Bộ chuyển đổi sợi quang Màu xanh lá cây Chất kết dính sợi quang 0,2dB Bộ điều hợp cáp quang Qingying được sử dụng trong đầu nối cáp quang, việc sử dụng điển hình là ... Đọc thêm
2020-10-21 13:54:21
Bộ ghép nối FTTx nhựa tiêu chuẩn SC / APC UPC Bộ điều hợp sợi quang thiết kế nhỏ gọn

Bộ ghép nối FTTx nhựa tiêu chuẩn SC / APC UPC Bộ điều hợp sợi quang thiết kế nhỏ gọn

Bộ ghép nối FTTx bằng nhựa Bộ chuyển đổi quang học thiết kế nhỏ gọn SC / APC UPC Sự miêu tả: Bộ ghép nối, Bộ điều hợp của chúng tôi lý tưởng cho tất cả các ứng dụng FTTH, FTTB, FTTX.Chúng tôi cung cấp một loạt ... Đọc thêm
2020-10-21 13:44:45
Lỗ chèn 0,2dB Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex Metal FC-SC Giá thấp

Lỗ chèn 0,2dB Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex Metal FC-SC Giá thấp

Lỗ chèn 0,2dB Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex Metal FC-SC Giá thấp Sự miêu tả: Sản phẩm kết cấu dạng kẹp đàn hồi, kết nối thuận tiện, nhanh chóng và dễ dàng lắp đặt tại chỗ.Bộ phận lắp ráp bên trong là ống bọc ... Đọc thêm
2020-10-21 11:58:19
Bộ chuyển đổi sợi quang ABS FTTB OM1

Bộ chuyển đổi sợi quang ABS FTTB OM1

2 lõi SC UPC Chế độ đơn Bộ ghép nối sợi quang optica Sự miêu tả Qingying stocks hundreds of fiber optic adapter, fiber coupler, and fiber optic splitter solutions for both Multimode and Single mode fiber ... Đọc thêm
2020-06-09 18:37:35
Bộ chuyển đổi sợi quang tiêu chuẩn IEC Bộ điều hợp quang với ống bọc gốm

Bộ chuyển đổi sợi quang tiêu chuẩn IEC Bộ điều hợp quang với ống bọc gốm

Bộ chuyển đổi sợi quang tiêu chuẩn IEC Bộ điều hợp quang với ống bọc gốm Sản phẩm là một cấu trúc clip đàn hồi, thuận tiện và nhanh chóng để kết nối và dễ dàng cài đặt trên trang web. Bộ phận lắp ráp bên trong ... Đọc thêm
2020-01-02 16:17:01
Bộ chuyển đổi cáp quang vuông đồng

Bộ chuyển đổi cáp quang vuông đồng

Bộ chuyển đổi sợi quang vuông đồng với loại FC Bộ điều hợp sợi quang (còn được gọi là vách ngăn) được sử dụng để nối hai sợi cáp quang với nhau. Chúng có sẵn để sử dụng với cáp patch singlemode hoặc multimode. ... Đọc thêm
2019-12-30 09:55:17
Bộ chuyển đổi cáp quang lai ghép đôi đa pha FTTH LC SC 50/125

Bộ chuyển đổi cáp quang lai ghép đôi đa pha FTTH LC SC 50/125

FTTH LC SC Multimode Bộ điều hợp quang sợi đôi 50/125 Bộ điều hợp sợi quang (còn được gọi là vách ngăn) được sử dụng để nối hai sợi cáp quang với nhau. Chúng có sẵn để sử dụng với cáp patch singlemode hoặc ... Đọc thêm
2019-12-30 09:55:11
Bộ chuyển đổi sợi quang CATV Simplex / duplex ST APC UPC SM / MM

Bộ chuyển đổi sợi quang CATV Simplex / duplex ST APC UPC SM / MM

Bộ chuyển đổi sợi quang ST APC UPC SM / MM Simplex / duplex Bộ điều hợp sợi quang (còn được gọi là mặt bích sợi), được liên kết với kết nối của sợi quang các thành phần truyền dẫn, các đầu có thể được chèn vào ... Đọc thêm
2019-12-30 09:55:08
Page 6 of 11|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|
Dongguan Qingying Industry Co., Ltd.
4F, No. 101, Tangtian North Road, Tangxia Town, Dongguan City, Quảng Đông, Trung Quốc
Tel:+86--18046902377
Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang bọc thép nhà cung cấp. © 2017 - 2021 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.